Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli jeshi letu la polisi ni la kikoloni ndiyo maana wanavaa makombati kama ya ...... - sugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbugi, Jul 29, 2011.

  1. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hivi karibuni wa mheshimiwa mr ii amekaririwa akifananisha jeshi letu la polisi na lile la mkoloni hasa kwa makombati wanayovaa, na amesema walistahili kuvaa kwa mfano wa dactari, air hostess, nk;
     
  2. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Teh teh teheeeeeeeee! Hata elimu waangaliwe vizuri kabla ya kuajiriwa nafikiri hata mafunzo wanayopewa ni dhaifu, inabidi wafundishwe namna ya kuhendo watuhumiwa kwa kutumia akili na sio nguvu zinazosababisha uharibifu wa mali. Pia sheria iangaliwe maana polisi wanauwa raia kwa risasi za moto halafu wanajeshi wapo kimya kabisa, eti nchi ina amani, upuuzi mtupu.
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,776
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Muhimu kuikumbusha serekali ya ccm of "oppresive boot and irrelevance of the colour of foot that wears it"
     
Loading...