Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Baloz Seif kumrithi Luhanjo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHIPANJE, Dec 30, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimepata taarifa iliyotumwa kama post katika facebook kutoka kwa rafiki yangu anadai kwamba Baloz Seif ataapishwa kesho Ikulu na Mh.JK kwa nafasi aliyokuwa nayo Luhanjo.

    Mwenye kufahamu hili atujuze zaidi.
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli Mkuu,TBC1 wamesema.Ila wengine hatuijui hata sura yake,mwenye nayo atujuze.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Sefue sio seif.
    Balozi seif ni makamu rais znz
     
Loading...