Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kwanini Nyerere, Mandela, viongozi baadhi wa Africa hawakuwahi kusifiwa na wazungu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Jun 15, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Ukiona Kiongozi wa Nchi za kiafrica anasifiwa na wazungu basi tambua sana mambo mengi sana anayo fanya ni ya kuwa furahisha wazungu hao.
    Nitaoa mfano. NA NDO ILIVYO KWA TZ NA VIONGOZI WETU WA NCHI. MENGI ANAYO FANYA NI YA KUWAFURAHISHA WAO.

    TUTAMBUE MOJA KWAMBA MZUNGU HATA SIKU MOJA HAWEZI KUISIFU NCHI KAMA HANA ANACHO GAINI HUKO, NEVER

    1. Kwa nini mugabe hasifiwi, kwa sababu alichukua mashamba ya wazungu na kuwapa wazalendo

    2. Ulisha wahi kusikia mtu kama zuma anasifiwa au south africa inasifiwa? Jiulize ni kwa nini

    3. Gadafi mwenyewe alikuwa hawaabudu wazungu that is why wameamua kumpiga

    4.Nyerere hakuwahi kusifiwa na wazungu hata siku moja na kipindi chake Tanzania haikusifiwa hata day moja

    6. Mandela hajawahi sifiwa na wazungu akiwa raisi wameanza kumsifu akiwa amestaafu

    7. KWA NINI HAO WAZUNGU WASIISIFU CHINA KWA KUWA MSHIRIKA WAO KATIKA BIASHARA?

    8 NI WAPI ULIONA RAISI WA MOJA WAPO WA NCHI ZA KIZUNGU ANASIFIA NCHI NYINGINE YA KIZUNGU? MFANO UJERUMANI IISIFU UFARANSA AU ITALY IISIFU URENO, NEVER

    HUKU KUSIFIA NCHI ZA KIAFRICA TENA BAADHI NI UCHURO NA MADHARAU MAKUBWA SANA. CC TUNAONA NI SIFA KUBWA SANA. HAWSIFIAGI BILA WAO KUUNEMEKA, NGOJA GADAFI AONDOKE MUONE WATAKAVYO ANZA KUISIFIA LIBYA.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Gadaff ni mshenzi anawapa askari VIAGRA ili wabake wapinzani?


    Mbona unataka sana kusifiwa na wazungu kwani wao Mungu?
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Ni kwamba kuna mtu mmoja alianzisha maada akasema kusifiwa kwa kiongozi na wazungu ni ujiko. nataka tu kuelezea wazungu kwa nini hawakuwahi msfia Nyerer waje wamsifie kikwete?

    Wazungu hawasifiagi bila gaini
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Halafu anachonishangaza Rais wetu sijamuona akifanya ziara Japan, maana mimi naamini wale ndio marafiki zetu wa kweli, jamani mnaopanga ziara za rais mpekeni Japan, au kule kwa sababu hakuna tabia ya 10% ndio maana hampendi kwenda huko?
    Salva Rweyemamu najuwa upo humu JF ebu jibu hii hoja.
     
  5. TWALICIOUS

    TWALICIOUS Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazungu sio kama walikuwa hawawasisifii ila walikuwa hawapi sifa hadharani angalia ile hotuba ya nyerere ya mwaka 1949 kule UNO Jk Nyerere alihotubia takriban masaa 2 non stop wenyewe walikubali na ukapewa uhuru 1961 sifa zipo bwana mdogo!!
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Je unauhakika na unacho kinena?
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sababu za kutosifiwa mböna ushasema. Hivi lakini kwani mtu akikusifia unapata faida gani? Kwanini uulize wazungu kusifia viongozi wetu wa africa, kwani hawa viöngozi wetu waafrica wenyewe kwa wenyewe huwa wanasifiana kweli?
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    na sisi JK atugawie viagra tuanze kutifuana kwenye madaladala kulaleki..yaani posta -mwenge njia nzima vilio tu kulaleki yaani mpaka daladala linatingishika..unafanya mchezo nini
     
Loading...