Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kwanini Lowassa na Sitta hawakuchangia hoja ya muswada wa katiba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RUMANYIKA, Nov 18, 2011.

  1. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau wa Jf hivi kwanini? Mbunge wa monduli na wa urambo mashariki huwa hawajadiri au kuchangia hoja zinazo wahusu wtz moja kwa moja. Suala kama la jairo, wizara ya uchukuzi,wizara ya nishati na madini kuhusu dharura, sheria ya ununuzi wa vitu vilivyotumika kwa dharura na Hili kubwa kuliko la muswada wa katiba. Tumeona sitta ametaka asionekane mnafki amejidai kwenda india kumjulia hali swaiba wake na ndugu lowassa akiwa bungeni akisikiliza vilaza wenzie wanavyo bwabwaja bila aibu. Je kutochangia kwa hawa wabunge ni kuepuka migongano na wananchi kwa kuwa wana malengo ya muda mrefu kisiasa?
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unapozingatia zaidi mikakati ya kuingia Ikulu
    unaweza usisikie kitu kingine...
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kuchangia mswada kama huu kunaweza ku boomerang ndio maana wenye akili hawakuzungumza
     
  4. D

    Dik JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lowasa kuhusishwa na ufisadi cyo kama hana akili.anajua uhuni w ccm thts why kauchuna
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wapi wewe ana maslahi binafsi 2015
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Kwa Sitta sijui kwa nini hakushiriki, ila EL ni kuwa tayari chombo chake kiteule (Bi. Kiroboto) kilikuwa kinawajibika ipasavyo kuibaka demokrasia.
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Hawataki kuharibu CV zao kwa kuchangia maamuzi mepesi,inaonekana tayari wameona kuna mkono wa mkubwa nao haakubaliani na mkubwa ni sawa na funika kombe mwanaharamu apite
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nasikitika mzee samwel sitta umekaa kimya kabisa kuhusu suala la katiba huku ulijipambanua kuwa uko kwa maslahi ya taifa la mtanzania, na utatetea ukweli bila kumuogopa yeyote yule pale unapoona masuala ya kitaifa yanaenda ndivyo sivyo! Kwanza ulijidhalilisha kuwemo bungune kujadili mswada ambao unapingwa na watanzania walio wengi! Tunaomba tamko lako maana katiba ni bora zaidi kuliko dowans.
     
Loading...