Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kitu gani hasa kitasababisha Watanzania waseme sasa BASI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lord K, Mar 22, 2012.

  1. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana JF, TUMESHUHUDIA NA KUSIKIA MENGI YAKIFANYIKA NDANI YA SERUIRIKALI HII DHALIMU YA ccm.Ndani ya utawala huu tumeshuhudia wananchi tukiingia gharama ambazo hakika hatuzistahili.Mikataba mibovu ya madini,Uongozi wa Kishkaji,mfumuko wa bei, Ufisadi uliopindukia,Serikali isiyotaka kuwajibika,vyombo vya dola kutumika kwa maslahi ya chama tawala,ubovu wa huduma za kijamii kwenye taasisi za serikali, Ma Richmond,Ma dowans ,Ma RADA,mA aGRECO,WANYAMA KUSAFIRISHWA,mIGODI WATU WANAVUNA KAMA KWAO NA KODI HAWALIPI,WIZARA YA AFYA SIJUI NINI,MARA SIJUI JAIRO KACHANGISHA BILIONI NGAPI KUPITISHA BAJETI.................AAAAAAAHHGH,IMETOSHA WATANZANIA LETS DO SOMETHING, ITS TIME FOR ACTION YES, TIM E FOR REVOLUTION ,,,KUJIFANYA TUNALINDA ''AMANI''HUKU TUNANYANYASIKA ,HATA MUNGU HATATUSAMEHE ,,,HATA YESU/NABII ISSA ALIPOONA WANYANG'ANYI WAMEFANYA NYUMBA YA BWANA PANGO LAO ALICHUKUA HATUA KWA VITENDO...
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu aliniambia kwamba, kwa ujinga wa Mijitu ya nchi hii, hata CCM wakitangaza kuwa watu wote watembee uchi, kwa Watanzania walivyo, watatembea uchi. Na labda ili waseme imetosha, ni vijiti tu matakoni.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kunahitajika utafiti wa hali ya juu,kwa nini wananchi tukubali kudhalilishwa namna hii,haiwezekani haiwezakani kila mtu alipo afanye kazi ya kutoa uamsho watu tuseme inatosha hawa manguruwe wanamaliza nchi yetu
     
  4. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Jeshi lifanye maamuzi magumu.
     
Loading...