Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Hao! Habari Wana JF!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Chinese boy, Jun 18, 2009.

  1. Chinese boy

    Chinese boy Member

    #1
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu Pita Pita katika JF nakuipenda na ni matumaini yangu kuwa Wana JF Mtanilea vizuri!
    你好!Nihao! -Habari!
    我 wo-mimi
    你 ni-Wewe
    他/她 ta-yeye
    他们 tamen-wao
    爸爸 baba-baba
    妈妈 mama-mama
    哥哥 gege-kaka(mkubwa kuliko mimi)
    弟弟 mdogo wangu wa kiume
    姐姐 jiejie-dada(mkubwa kuliko mimi)
    妹妹 meimei-dada(mdogo kulilko mimi)
    老师 laoshi-mwalimu
    孩子 haizi-mtoto
    我爱你 wo ai ni-Ninakupenda(I love you)
    再见 zaijian-Kwaheri
    Cheers! By Chinese Boy.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Eeh! -
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu sana. Wo ai.
     
  4. Chinese boy

    Chinese boy Member

    #4
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Unatakiwa malizia sentensi..Wo ai ni/ta/Juma/etc ili ijulikane una ye mu "ai" ni nani haha!Nashukuru sana kwa ukaribisho!!!
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    angalieni asjie akawa feki huyo!! halafu nani atamlea? kaka/dada unabip watu humu
     
  6. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ni Yo Yo,si unajua asili yake ni asia.
     
  7. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    您好!欢迎。。Jambo Forum是最棒哦!
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nihao Chinese boy!.....karibu kijiweni.....tupe michango toka kwa HUI Jintao mkuu!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
     
  10. Chinese boy

    Chinese boy Member

    #10
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    谢谢!xiexie!-Asante!
    Kumbe kuna Chinese boys/girls wengine,Nashukuru Triplets kwa kunikaribisha.Nitajitahidi leta yale machache niliyo na uzoefu nayo na akina
    Triplets watanisaidia katika hili!haha!
    Kwa wasiojua Jambo Forum是最棒哦-JF shi zui bang oo-JF Ni kiboko yao!!
     
  11. Chinese boy

    Chinese boy Member

    #11
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua ni Yo Yo Si mpe akusomee hivyo Vibox haha!
     
  12. Chinese boy

    Chinese boy Member

    #12
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia Mziwanda usije ishia kusema feki,Ukaachwa na Dunia,haha!
    Mimi nipo serious bwana!!!
     
  13. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wewe kweli chinese boy, nakuaminia, maana unatransleti mpaka lafudhi!
    endelea kukata ishu mkuu, triplets wamejaa tele kutoa msaada any time:)
     
Loading...