Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni fedheha na aibu kwa kijana yeyote wa leo kuwa mwana CCM: Haiwezekani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mabadilikosasa, Jul 15, 2011.

  1. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nawashangaa sana mtu ambaye ni Kijana,mwenye kujua dunia ipo vipi leo ulimwengu wa ICT, ukawa ni mwanachama wa CCM!. Haiwezekana! ni aibu. siwezi kushanga saana maana pia wapo wanaoabudu shetani lakini dud......inatisha. Lakini CCM sii chama tena, ni genge la wezi na matapeli. tanzania ni Maskini kwa sababu ya CCM. tangu dunia iubwe tunaitwa maskini wakati wazungu wanatajirikia hapa kwetu? Wazungu maisha yao bora wanayapata Africa, tanzania ati. Hakuna mtu mdanganyifu duniani kama Kikwete (JK=Janga la Kitaifa). Jk ameharibu usalama wa taifa, wamebaki kupambana na upinzani badala ya kulinda na kuangalia maslahi ya Taifa?!!. kama vile rushwa na wizi. Hakuna watu hovyo duniani kama wana CCM.
     
  2. f

    fazili JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    cha kufanya sasa ni kuandaa namna ya kuizika ccm, hawana lolote la maana kwa watanzania, wanajichanganya na kila wanalofanya halifanyiki. Hii ni dadili nzuri ya siku za mwisho za ccm
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ukiwaangali wale wanaojiita pro ccm hutaumiza kichwa kuwaelimisha juu ya dunia na tz kwa ujumla ni an educated! Wengi wao ni wale waliosoma enzi za upungufu wa shule tz hivyo waliishia la 7 tu na ukibahatika kumuona angalau mwenye kaelimu basi ujue huyo anaishi kwa hisani ya ccm tu ila roho yake ipo kwenye uzarendo/cdm
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sahihi kabisa. I wish ningekuwa na uwezo kuwafunulia vjana wote TZ mambo ya Rwanda chini ya Presidaa Kagame baada ya genocide, pamoja na rasimali chache walizonazo nchi inachanja mbuga kimaendeleo ya uchumi ni hatari!!!!! hapa hakuna longolongo serikali inawajibika na yeyote anaekwenda tofauti (kukiuka maadili) anashughulikiwa mara moja na ipasavyo. Vjana tz wabadilike
     
  5. S

    Selemani JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Google Image Result for http://synapses.co.za/uploads/2010/02/jesus-bird-e1266498517886.jpg
     
Loading...