Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni CCM national congress au music concert?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fareed, Jul 10, 2010.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naona live kwenye TBC sasa hivi mkutano mkuu wa CCM (national congress) ukiendelea Dodoma. Sehemu kubwa ya mkutano umechukuliwa na burudani za muziki wa ToT, TMK, Dokii, Flora Mbasha, vijana wa chuo na kadhalika. Wasanii kama kina Dokii wakisha perform wanapanda high table na kuruhusiwa kuwakumbatia kina marais na kuomba pesa. Naona hata Kikwete na Mzee Mkapa wametoa pochi na kugawa pesa kwa kina Dokii.
    Kikwete meno nje, yuko excited kama mtoto akiona pipi na ametoa macho kusherekea muziki wa Bongo fleva. Nyimbo ni za kumsifia Kikwete tuuu. Mkapa anaonekana yuko bored balaa.
    Kweli Rais tunaye!
     
  2. F

    Fareed JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sasa kasimama Kiongozi wa Upinzani wa TLP Augustine Mrema anamtetea Kikwete kwa "uongozi uliotukuka" na kuomba Watanzania wasimtose kwani anapambana sana na ufisadi na aendelee tena na second term. "CCM mnatisha, mlitugaragaza 2000 na 2005," alisema Mrema huku akicheza wimbo wa ToT wa "CCM Nambari One."
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli watu kama wakina mrema wameishiwaaa! HIVI WATANZANIA KATUROGA NANI? MBONA HATUBADILIKI...Yaani we waone hao wanvyochekelea..kesho utawakuta hao hao wanalia gharama ya maisha.....HIVI TUMELOGWAAAAAAAAAAAAAAAAAAA?

    CHADEMA WANAUMEEEEEE PEKEE
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Naomba kwenye post zako usimseme Mrema maana hata yeye anajua hana rafiki kwa wapinzani wa serikali hii ndio sababu kaamua awe sisi m b. Ni kibaraka aliyetumwa kuhakikisha upinzani hausogei mbele. Baada ya kugundulika sasa kajiweka wazi. UWT @work.
    Binafsi huwa sitaki hata kumsikiliza. Nikisikia anaanza nazima TV nakwenda zangu au nabadilisha channel.
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...hawana jipya la kuwaambia wamachama wao na wananchi so the have to depend on the poor artists for two cent cheap popularity!
     
  6. p

    p53 JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Lipumba kasema nini naye auhakupewa nafasi?Mbona chadema hawakualikwa?
     
  7. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,737
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh! Mrema bwana! Anaongea utafikiri kapandwa na mashetani. Unbelievable! Naona CCM wamemshangilia sana.
     
  8. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Its so disgusting...The late Baba wa Taifa once said the guy wasn't fit enough for presidency post.....So bad why he never said when he'll be fit for this post..........but i guess it wasn't a right time and yet still its not a right time.......This ship is sinking........
     
  9. F

    Fareed JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Lipumba hakupewa nafasi ya kuongea. CCM wanajua asingeweza kuwapa sifa za kijinga kama Mrema na kiongozi wa UPDP aliyemfananisha JK na Yesu. Hapo amekosekana tu John Cheyo wa UDP kutimiza listi ya viongozi wa upinzani walionunuliwa na kampeni ya Kikwete. Chadema nadhani wamefanya busara kukacha kikao hiki cha upuuzi.
    Pamoja na ujinga mwingi alio ongea Mrema, kanifurahisha alivyosema JK alimtosa waziri mkuu wake na kuvunja baraza la mawaziri kutokana na kashfa ya ufisadi wa Richmond. Lowassa na Mkapa walionekana kununa sana na kuwa na hofu ya kuumbuliwa Mrema alivyo zungumzia ufisadi serikalini.
    Mrema practically begged CCM wamwachie jimbo la ubunge la Vunjo. Wakijua kuwa Mrema kafulia, wana CCM wakampa mwanasiasa huyo pesa kama mwanamuziki wa taarabu. Mrema akapokea pesa hizo na kuweka mfukoni.
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata mimi niliona kama ni music concert
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    :becky::hurt: Mrema is :crazy:
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    jamaa njaa inamsumbua na hana jipya mtu wao.
     
  13. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mrema et al ni coalition au!?
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,652
    Likes Received: 9,273
    Trophy Points: 280
    Mrema ni aibu hata kumzungumzia. Wale waliomuona akibwabwaja pale Dodoma watakubaliana nami kuwa huyu ni chizi
     
Loading...