Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nhif ajira ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Skyblue, Jan 6, 2014.

  1. Skyblue

    Skyblue Senior Member

    #1
    Jan 6, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 116
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani vipi kuhusu tangazo la kazi NHIF ambalomwisho wake ilikuwa dec 27 washaanza kuita? kwa wanaojua nijuzeni jamani. Nawasirisha
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2014
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,122
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    una umri gani?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2014
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,594
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    tulieni tutawaita.
     
  4. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2014
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hizo sio leo hadi mwezi wa sita na mtaitwa woteeee mlioapply ndio utaratibu wao ondoa shaka ukishafanya written kama hauna kimemo sahau kupata kazi Nhif HATA KAMA UNAUJUZI WA AINA GANI.
     
  5. Skyblue

    Skyblue Senior Member

    #5
    Jan 6, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 116
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana kwa kunijuza
     
  6. k

    karrote Member

    #6
    Jan 6, 2014
    Joined: Oct 22, 2013
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana ya kweli hayo?maana mie pia nasikilizia sasa unaposema hadi June nakuwa kama sikusomi