Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngwair asisitiza tena: "wanaume mashoga wanatupunguzia ushindani wa kupata mademu"

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 6, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    NGWAIR ASISITIZA TENA: "WANAUME MASHOGA WANATUPUNGUZIA USHINDANI WA KUPATA MADEMU"



    [​IMG]
    Rapper wa East Zoo, Albert Mangwea amesema ongezeko la mashoga wengi nchini halimuumizi kichwa kwakuwa linampunguzia ushindani wa kuwa na mademu wakali.

    Akiongea na Power Jams ya East Africa Radio jana, amesema anashangaa jinsi mwanaume anavyoamua kuukaata uanaume wake na kuwa kama mwanamke.

    “Angalia mila zetu za kiafrika, ukiangalia dini hazikubali kwamba mtoto wa kiume awe gay, hiyo tunajua yaani, common sense yenyewe hata mtoto mdogo si vitu vya kuelekezana lakini kuna watu wametokea sijui kama ni hulka au nini ambao huwezi kuwabadilisha pia huwezi kumurder mtu.

    Watu wamekuwa wako hivyo, ukiangalia mila za kiafrika hadi akina mswati machief wetu walikuwa na mke zaidi ya mmoja, waislamu wanafanya hivyo, yaani wanawake wako wengi kwaajili ya wanaume sasa wanaume wengine wanapoamua kuwa kama wenyewe, wanapunguza mchuano, watoto wazuri wanatuachia tu.

    Kwahiyo mimi naona kama wao wamekataa kuwa wanaume, alisema Ngwair.”


    Hata hivyo amesema watu wasimwelewe vibaya kuwa anaunga mkono ushoga kutokana na kauli yake.

    “Sio kama naunga mkono lakini pia sababu wenyewe wameukataa uanaume wao mimi naona poa tu kwakuwa wanatuachia watoto wazuri wengi tu.”

    “How comes yaani mtoto wa kiume anakuwa gay. Mambo ya kuigaiga western huko. Western kitu cha kawaida. Lil Wayne alishaulizwa bana wewe ukipata mtoto wa kiume utajisikia vipi? Akasema nikipata mtoto wa kiume sitajua kama mtoto wa kiume, ntasubiri mpaka akue ndo nijue.”


     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huenda amejijua kuwa ni shoga hivyo akadhani wanaume wote ni mashoga including baba yake. Hakuna kitu kibaya kama generalization. Mangwair kwani hana jina lake hadi atumie majina ya kupanga? Mtu mwenyewe anaonekana mlevi kama siyo mtu ambaye kwamba-- psychokick.
     
  3. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila anapoint anaposema kuiga mambo ya west....
    Kuna mambo mengine yana chukiza hata kama ya west......
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    sasa awe shoga afu ashangae tena wanaume kuwa mabinti?
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimesema hayo kusudi hasa baada ya kuona hilo sikio lake. Kutoga masikio kwani siyo kuigiza west? Mie naona wote walewale. Kama hajatoga anisamehe.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,156
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Boflo hajafika bado?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hiyo bold bangi ndo nyumbani!
     
Loading...