Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nguvu ya umma ni kiboko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Jun 5, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    huyu mama anakataa kuwapakiza majeruhi waliopata ajari jijini Dsm tarehe 1 june
    ukimwangalia vizuri huyo mama anamwonyesha askari saa kuwa anawahi,lakini nguvu ya umma kutoka tabata imelazimisha kupakia majeruhi wawili na mama kulazimishwa na nguvu ya umma kuendesha gari kuelekea hospitali

    kweli nguvu ya umma ni kiboko



    by michuzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,461
    Likes Received: 9,179
    Trophy Points: 280
    Hujaeleweka.
     
  3. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    acha kua kichwa ngumu we gamba
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    acha uvivu mama,ebu soma na ufungue hiyo video ndio utaelewa,huwezi elewa kwa kuangalia picha na kusoma hehehehehehe
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna watu wavivu wa kufikiri. Wanatoa maamuzi ya gamba la nje bila kuangalia undani wa jambo. Dada yangu usioogope neno "nguvu ya umma"
     
Loading...