Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya umma itumike kuchukua TBC mikononi mwa Mafisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by STEIN, Apr 7, 2011.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu Wananchi,

    Najisikia vibaya sana kuona chombo cha habari kinancho tumia kodi ya wananchi wa Tanzania kikifanya kazi kwa maslahi ya mafisadi wa CCM. Najisikia vibaya kuona mchakato wa kutafuta Katiba ya wananchi unafanyika huku TBC inafanya mambo ya ajabu badala kurusha moja kwa moja mchakato huo live kutoka dodoma na daresalaam lakini yanatokea mambo mengine kabisa na hii inaashiria kuwa vyombo hivi hufanya kazi ya CCM na mafisadi wa nchi hii.

    Sasa kama TBC inaweza kufanya live coverage ya mkutano CCM, kuteua wagombea, kuadhimisha miaka 30 inashindwa nini kurusha moja kwa moja mkutano wa kujadili katiba ya wananchi? Hii ni point nyingine ambayo vijana tunatakiwa kuitumia katika harakati za kuikomboa nchi yetu.

    Siamini kama TBC ilishindwa kwa sababu zozote zile nadhani wanashindwa kuelewa waTZ wa mwaka 2010/11 si wale wa miaka ya nyuma, wanasahau kuwa kitndo cha kina RA, EA, Chenge na wengine kuitumia TBC kujisafisha huku ikishindwa kurusha live mambo ya msingi kwa wananchi ni kusogeza moto karibu na pipa la petroli.

    Asubuhi nilikuwa naangalia StarTV, katika mazingira ya ajabu wakakatiza na kudai wangerusha baadae kitu ambacho ni uongo kabisa.

    Mimi naamini ipo siku tutaikomboa nchi hii, hakuna kitu kibaya kama kuwazuia wananchi uhuru wa kutoa habari, siku za hawa jamaa zinahesabika na wataikimbia nchi.

    CCM na viongozi wake pamoja na baadhi ya wanachama ambao wana maslahi binafsi hawataki kabisa chi hii ipige hatua sasa tumesha anza hakuna kurudi nyuma hata kidogo.

    Peoples power,
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu zilizo ndani ya uwezo wa Mafisadi TV zote za bongo hazitaweza kurusha matangazo ya kutoa maoni juu ya muswada wa katiba mpya. Asanteni
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tumewachoka ccm. a.k.a mafisadi..2015 lazima kieleweke.
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu kwa hali ninavyoiona 2015 haitafika wanawachosha watu siku hadi siu.
     
  5. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    baada ya kufanya uchakachuaji utaona wengi wamepitisha mswada huo.
    Keep watching
     
  6. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama nimutundu naulishafunga dishi unapata nitafute.mufiyakicheko@yahoo.com kwamaelekozo zaidi
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inakera sana kwa umma kukosa kuona na kufuatilia mkutano wa leo ambao kiuhakika ni suala la msingi kwa ustawi wa umma. TBC ni chombo cha umma na wala si cha serikali, kuna tofauti kubwa sana. Serikali inaongozwa na ccm lakini umma ni watanzania wote bila kujali itikadi au taja chochote.

    Katiba ni muafaka wa umma, TBC wameshindwa kazi yao na kubaki kuwa mdomo wa serikali badala ya kuwawakilisha umma wa watz. Kuhusu *tv, existence ya private organization and the like depends mainly on the will of the people/public ie they sometimes cease to be private in some way and becomes public.
    chombo hiki kinatafuta faida, ndiyo, lakini ni lazima kiutumikie umma kwani ndiyo sheria inavyotaka, TBC wanakera:disapointed:
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nina hasira,huzuni,maumivu.........sidhani kama nitachangia hii mada kwa usalama bila kutoa kauli kali...Mungu nipe uvumilivu....
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mimi naona huu ndo muda wa kutimba pale TBC tuwape darasa juu ya matumizi ya chombo cha UMMA ....wakigoma wajiandae kuingia gharama
     
  10. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbali sana huko
     
  11. n

    never JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu lisikuumize kichwa mwisho wao umefika, tunaanza nao jmamosi pale UDOM tutakapokuwa tunafungua tawi la chadema, kisha nchi nzima watu wagome kuiangalia na kuisikiliza radio
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Yaani hii tv stesheni inakera sana, tulitegemea wataendana na kauli yao ya ukweli na uhakika, lakini imekuwa tofauti!
     
  13. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hebu jaribu star tv saa 4.30 usiku star tv
     
  14. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Let 'Ukweli na uhakika'Slogan be 'ubabaishaji wa uhakika' Hawa jamaa wanaboa kweli tokea wamuondoe TIDO MHANDO ndiyo haswaaaa kila kitu ovyo kabisa.Wanaboa sana hawa jamaa.
     
  15. howard

    howard Senior Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani wanajamii hamjui tokea aondoke TIDO hivi TV inaenmdeshwa na wizara maamuzi mengi nini nkionyeshwe na nini kisionyeshwe yanatoka wizarani.wanataka kukaba kila sehemu hawa tunasema 2015 ni mbali sana wasubiri wameipata habari yao dodoma na karimjee tunakwenda sasa mwendo mdundo hapa
     
  16. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo maana walimwondoa Tido Mhando, Tido asingengafanya upuuzi kwenye masuala ya Kitaifa
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Ninaomba wanaharakati na wanasheria mnisaidie siku 14 toka leo tar 7 nakwenda mahakamani kufungua kesi juu ya chombo cha umma kutunyima fulsa muhimu yakupata habari muhimu za kitaifa badala yake kutuonyeshea mabonanza na kichen part!! Nipo siriaz waungwana kwa juma ijuma ya kesho nawalima barua yaonyo kisha tukuta kwa pilato! Washenzzz kabisa hawa minalipa kodi kila mwezi inaniuma sanaa waungwana!!
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    tbc kwa sasa ni miongon mwa kero za Taifa, wanakera sana hawa. Nipo pamoja nawe
     
  19. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Daahh wadau nilifikiri nakereka mim tu kumbe tupo wengi sana, mimi binafsi napata shida sana unakuta kipindi kinaendeshwa maada inkuwa na watu/mtu wa mlengo mmoja. Zamani enzi za Tido tulizoea wakiwaweka watu wa maana, mfano jambo tanzania anakuwepo Dr wa ukweli na mambumbu wa CCM. Kwa sasa unakuta either anawekwa mtu mmoja au anawekwa mmoja wa CCM na mwingune wa NCCR/CUF wote hawa wako emty kabisa wameshalewa pombe za CCM. Huwa natamani nibomoe TV mwisho wa siku nkumbuka nitakula hasara mwenyewe. some time huwa nafikiri ningekuwa na bastola ambayo ukipiga screen unawapiga watngazaji da ningukuwa na raha sana kwani mafisadi wote ningeua kwa style ya Lap top suicide. Mimi naunga mkono kabisa mkuu hoja ya kuivamia Tv hii ili watu waendeshe matukio ya kijamii. au tukishindwa tufanye hivi popote wanapokuwepo waandishi wa TBC tunawapa kichapo na kuwanyang'anya makamera yao au tutakuwa tunawaonea! Nina hasira sana.
     
Loading...