Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya Mwinyi ama ya Nyerere?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by steering, Oct 12, 2012.

  1. s

    steering Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inasemekana kwamba Nyerere alikubali Mwinyi kuwa Rais ili mambo yake yaendelee kutekelezeka...ndiyo maana maamuzi mengi ya Mwinyi yanazua utata kama ni yeye alikuwa akiamua kama Rais ama Nyerere...kwa headline hii ya mwaka 1990 ya Daily News, je, zilikuwa nguvu za Mwinyi?

    ilitokea.jpg
     
Loading...