Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'ombe mkali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sultanwjps, Jul 1, 2010.

  1. s

    sultanwjps Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 27, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule kisiwani pemba mchezo wa n'gombe ni maarufu sana na kuna n'gombe wengi wakali
    na wachezaji stadi.
    any how kulikua na n'gombe mmoja mkali kupita wote kwa umaarufu anaitwa KIPOLE.
    Sasa stori ni kua mtu mmoja wa makamo alikua akilima kwenye kajishamba kake na
    ikafika wakati wa kusali , akajitayarisha kwa sala na akaanza kusali. sio mara akapita kijana mmoja anayemfahamu na akataka kuchokoza yule mzee anaesali na mambo yakawa kama hivi :

    Kijana : akampigia kelele yule mzee anaesali "Binaami asalie hasemi lakini asikia
    basi nakupa habari kipole kakata tena anakuja huku , huko nyuma keshaua
    basi ni hiariyako kutataka sala yako au roho yako.

    Yule mzee kusikia habari hii ya kutisha akaacha kusali na akaanza kukimbia mbio nyingi sana.

    jioni siku ile yule kijana akakutana na yule mzee na akawambia Binaami kumbe wamuogopa KIPOLE zaidi kuliko Mungu wako. waacha sala yako kwa kumkimbia KIPOLE:smiling:
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha kwenye hatari lazima utimue mbio huku unaomba mungu nisaidie mie mja wako
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    utasali vipi na hofu?

    lazima ukimbie ................mungu utamuomba msamaha baadae
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Imani haba!................lol
     
  5. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MJ hiyo Location yako nimeshindwa hata kuitaja aisee, imani haba + woga wa kufa labda kuna baadhi ya dhambi alikuwa hajazitubu lol!
     
  6. A

    ALLY KILUNGUZO SALUM Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 28, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kifo cha kupigwa au kushambuliwa na mnyama ni kibaya zaidi.baadaye unaweza kurudia toba yako na ikakubalika.inshaalah
     
  7. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usipokimbia mungu atakushangaa.............labbda kama na yeye akili zake kama za ngombe
     
Loading...