Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'jhili avunja ukimya, na kusema 'CHADEMA in struggle for independence'

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Nov 16, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Re: Asiyefunzwa na mamaye atafunzwa na ulimwengu ni tusi?
    Ndugu zangu, nimechelwa sana kujibu tuhuma dhidi yangu kwani ni mimi Dickson Amos Ng'hily ndo nilituhumiwa kumtukana Rais Kikwete....Nway mengi yamesemwa..Ndugu zangu...ninachoseam ni kile kile nilichowaambia police....sikumtukana rais coz urais ni taasisi na kamwe siwezi kuitukana..ninaiheshimu sana...ila mimi nilimuongelea bwana mmoja anaitwa Kikwete....Na yale niliyosema siyo matusi...na ukweli sikusudii na sitarajii kuomba msamaha kwani ninaamini nilichokisema siyo tusi...Na ukweli sijutii nilichokisema na hata polisi niliwaeleza na ndio maana baada ya kuhojiwa kwa saa tano...waliniachia huru na kunipa onyo kuwa japo sio tusi ila wanaomba nisirudie kusema maneno kama hayo.....Wanaotaka maelezo zaid wanaweza kuwasiliana na mimi moja kwa moja kwa kutumia barua pepe yangu ya nghily@hotmail.com au dick333amos@yahoo.com au kwa simu ya kiganjani ya +255 71 553 9602, na +255 75 453 9602

    Asanteni kwa michango yenu....

    Kwa mtindo Huu Chadema basdo ipo kwenye mapambano,, na inaendelea kusaka Kura za 2015, uraisi na wabunge majimboni,, naomba tuiunge mkono kwanguvu ya watuuu

    Peeeeoooopleeeee..........:israel:
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Sawa umeeleweka.
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante tuko pamoja 2015 nakwenda kugombea ubunge kupitia chadema nitatangaza mwakani 2011.Lazima ccm ING'OKE 2015
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa vyema Maana mimi nakwenda pia.. Young Power in the Bunge ndiyo itatupa credits Tanzania 2015
     
  6. k

    kambipopote Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimekusoma tuko pamoja
     
  7. C

    Chaldmhola Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    You shall never walk alone! It just a matter of few years!
     
  8. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa maelezo yako na cha msingi ni kuhakikisha watanzania wanafahamu manen uliyosema, kama ni hayo hata mimi naoni si tusi hata kidogo.

    Tujipange kwa ajili ya 2015 watanzania wapo tayari kulinda kura kwa hali na mali.

    Kazi kubwa kwa sasa ni kuhakikisha chokochoko za hawa mawakala wa CCM inakoma maana chadema tulikuwa na adui CCM na sasa wameongezeka hadi wanne, ambao ni CCM, NCCR,TLP na CUF

    Mungu ibariki Chadema na Viongozi wake, Mungu ibariki TZ
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tangu mwanzo nilijua no case to answer ila ilikuwa ni vihelehele wa CCM wanaotafuta vyeo vya hisani maana hivyo ndivyo vitolewavyo na CCM walilifanya issue ili kikwete awaone bora.

    Hivi mambo anayoshadadia Makamba unadhani huwa yana maana? Ni mzee aliyehishiwa hekima na sasa hivi anatumia mdomo kufikiri. Hivyo anasema lolote tu.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana kwa taarifa!!
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    asiyefunzwa na mamae si tusi na hakuna kosa kusema hivyo
     
  12. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ndio ujasiri unaotakiwa katika kuleta mageuzi ya kweli. hakuna kupakana mafuta kwa mgongo wa chupa wala kungija mtu akupe kisogo ndo uanze kung'ong'a.

    Hapa ni uso kwa uso, njumu kwa ugoko mpaka kieleweke. Siwezi kubali watoto wangu waje umia na ujuha wa viongozi makunguni wanyonya damu za wanye kitanda utadhani tumelalia vitanda vyao na ushuru ni damu zetu.
     
  13. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ng'hili mwenyewe anasema kwayeyote anayehitaji Card ya Chadema mpigienisim hizo mutampata
     
  14. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tunaomba ufikishe kwa viongozi wa chadema swala la kuwa na database ya wanachama online
     
  15. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KATIBA Mpyaaaaaa, tunataka KATIBA MPYaaaaaaaaa
     
  16. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata kama sitapata ridhaa ya Chadema kuwania ubunge kwenye jimbo langu, nitafanya harakati kuhakikisha kuwa jimbo ninalotoka na lile ninaloishi hayatawaliwi na CCM. MUNGU nisaidie
     
  17. W

    We can JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mHUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU, Hatimaye methali zageuka kuwa matusi! Kuanzia sasa mimi naanza kumwuliza babu na bibi yangu maana ya methali kabla ya kuzitumia?!
     
  18. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,461
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Haya tutaona hapo mutapoingia ikulu namna mutavotukana watanzania ....muungu aepeshe mbali....
     
  19. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ile methali haikuwa na tatizo. Mie tatizo nililoliona ni pale huyo bwana aliposema ' Kikwete hakufunzwa na mama yake....' It was uncalled for. Angeishia kwenye hiyo methali watu wasingemlaumu. Lakini kumhusisha mama yake haikukaa vizuri. Kuna watu wengi wasiompenda Kikwete lakini hawakufurahia hili.
     
  20. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pamoja daima
    peoplesssssssssssssssssssssssssssssssss power
     
Loading...