Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja sisi sio wajinga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichomiz, Aug 18, 2011.

  1. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Kwa hili la kutopata umeme kwa muda wa miezi 4 nonstop,UMEGUSA PABAYA hivi ni kutudharau walipa kodi au bado mnachukulia kwamba watanzania wote ni wajinga?hivi mnazijua SHIDA tunazopata watu wa hali ya chini? Au mmeamua kuturudisha kwenye zama za MAWE? % 90 tunategemea umeme kwa kuendeshea shughuli zetu,JE HII MIEZI 4 TUHAMIE KWAKO ?msifikiri kwa kuwa mko juu hatuwezi kuwafanya chochote,cha kuwafanya tunacho nyie wanyonyaji wakubwa,sasa msilete huo umeme komaeni na %10 mlioizoea,wakati huo na sisi TUNACHEMSHA MAJI YA KUNYONYOLEA soon kazi itaanza, NI BORA MUONDOKE WENYEWE maana kimya chetu cha muda mrefu KISHINDO chake kitakuwa kikubwa mno. ZIBENI UFA MSIJE KUJENGA UKUTA, nimemaliza.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa tena mimi naungana na wewe.
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hali ilipofikia ni bora tuingi barabarani wakatuue hukohuko na risasi zao,kuliko kufa tunajiona huku wao wanafaidi nchi yetu...
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Wameisha tunyanyasa vya kutosha utafikili sisi ni wapangaji ndani ya nchi yetu?this is too much.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Nchi ya wazungumzaji,watanzania ni waongeaji hodari sana ila ni wa mwisho kwenye kutenda

    mie sioni haja ya thread za hivi tena make tokea ziwepo hazileti hata maana ni sawa na mbwa asiye na meno,kama tunaingia mtaani kesho tuambizane ama kupitia magazeti,ama kupitia Tv,radio,simu n.k ili tufanye actions,huu ni mda wa actions,watanzania tuachane na kulialia,tufanye matendo,come on!
     
  6. J

    Jacob Mkoba New Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngeleja! unachotakiwa ni kuchapa kazi, usgukuru na budgeti yako imepitishwa kisanii tu! Hali ya mgao wa umeme imezidi marambili zaidi kabla ya kupitisha budget ya wizara yako, Swali ni kwamba kabla ya budget kupita umeme ulipatikana wapi na sasahivi umekosekana vipi??????????????? Jamani achane utendaji wa kubabaisha dunia ya sasa sio ya 1961
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu TUNACHEMSHA MAJI YA KUNYONYOLEA hapa hakuna woga kazi lazima ifanyike Stay Tuned.
     
Loading...