Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja azua kizaa zaa Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyangasese, Dec 7, 2011.

  1. n

    nyangasese Senior Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeuri ya pesa na kufuru ya matumizi makubwa ya mabiloni ya fedha anayotumia waziri huyu yameleta taharuki kubwa hapa Mwanza.
    Kwanza jengo la magholofa mawili yaliyoungana lilopo ktk kiwanja namba7 kitalu o barabara ya Rufiji, linaweza kuwa moja kati ya majengo 5 ya thamani ktk jiji.

    Pili amenunua nyumba3 karibu najengo hilo kwa sh mil 400 kila nyumba sasa anafanya maongezi na wamiliki wengine wa nyumba nyingine3 ktk mtaa wa pili unguja ili anunue na kuvunja nyumba zote6 ili kupata parking.

    Ktk mtaa huo amekwaa kisiki baada ya nyumba moja ya watoto yatima kuinunua kinyemela kwa sh mil 60 kuamuliwa na mahakama kuirejesha. Hayo
    yote anayafanya kupitia kwa diwani mmoja wa CCM wilayani Sengerema ambaye ni mvuvi

     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh! Kweli udhanie siye kumbe ndiye!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duh wavuvi wana hela siku hizi. Lakini nasikia sangara zimeisha ziwani!
     
  4. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vitega uchumi vya serikali hivyo.. acha presha wewe.. kama iliwezekana kwa wahindi na wazungu miaka ya 60 kupitia azimio la arusha itashindikanaje kwa watu weusi miaka ya 2015/2020
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Well said mkuu itakuwa mali ya serikali hapo baadae.
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    rushwa za madini.
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    january makamba rais wangu 2015, naomba usiache vita dhidi ya huyu mdudu kwani lengo lake ni unyamaze. amchafue dadako, akuchafue wewe na barua pepe feki lakini siku yake itakuja ukishakuwa rais ataima nchi kama binamu yake Lau Masha. usinyamaze ukatuacha gizani na huyu mtu akaendelea kutumaliza kiasi hiki
     
  8. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni Watanzania kwa kuibiwa keki yenu na mafisa wachache
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nchi inaliwa na wenye meno!
     
  10. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    C = chukua
    c = chako
    m = mapema

    bado kuna la kushangaa hapo acha wagawiane vya mwisho kabla hatujavichukua kwa nguvu ya umma.
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    na inajengwa na wenye moyo, waoga na mazuzu wa kudai haki zoa. mwa cheni kijana ajilimbikizia bwana, sisi watz si tumelala fofofoo? piga bingo ngeleja wangu,ikiwezekana nunua mwanza yote
     
  12. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,461
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    hahaha..very funny,kwan hawa wawili wana ugomvi.?mi ninachojua wote ni 'WACHAFU',hakuna mwenye hadhi ya kuwa Tz PREZIDAA,labda hiyo 2015 huyo JANUARY atapewa UKUU WA MKOA WA DSM na DR.SLAA,lyk a baba lyk a son.......
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Pinda mwenyewe alikiri kujenga guest huko katavi sasa wategemea nini kwa mawaziri wake?kwa nini wasijenge viwanda watanzania wengi wapate ajira na mzunguko wa pesa utakuepo?
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Unaota eeh! Endelea kuota hvyohvyo
     
  15. n

    nyangasese Senior Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbaya zaidi ni kutaka kuwaibia hata yatima mali yao.Ama kweli hii laana kubwa kunyanayasa hao yatima.Huyu ni mtu gani asiye na huruma kwa watanzania yaani mnatenda dhambi hadi kufuru
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    anajiandaa kwa maisha baada ya uwaziri. Nazo tutazitaifisha tu muda ukifika
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye magorofa mawili sijakupata,ni pale karibu na hospitali ya kilonzo?
     
  18. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    His days are numbered.
     
  19. G

    Goodness New Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hilo jengo lipo hapa Mwanza.tunamsifu kwa kuongeza mandhari safi ya mji wetu.Lakini taarifa tulizo nazo hapa mwanza ni kua ujio wa majengo hayo umeleta mateso makubwa kwa wamiliki wa nyumba namba 44na45 ambao waligoma kuuza nyumba zao.huyo kiongozi wa ccm kutumia madalali na watu wa mahakama nasikia walifinikisha kununua nyumba mojawapo kimabavu kupitia mahakama.Baada ya kubaini mchezo huo mahakama kuu iliamuru wote walohusika na mchezo huo akiwemo hakimu mmoja mwenye cheo cha juu wachunguzwe na kuchukuliwa hatua za kisheria.Taarifa tulizo nazo nikwamba jitihada zote za kuwafungulia mashitaka watuhumiwa hao zinagonga mwamba kutokana na nguvu waliyonao watu hao na hakimu huyo anapeta mpaka leo.kuona habari hii kwenye mtandao imenigusa kwani ni wazi kuwa jambo hili linafaamika sana na wakazi wengi wa mitaa ya uhuru,Rufiji,Uguja hadi huku kwetu nyakabungo. Taarifa tunazozisikia ni kwamba hao wamiliki ambao ni vijana walofiwa na wazazi wao hivi sasa wanachangishana fedha kumtuma mmoja wao Dar kwenda ngazi za juu zaidi.Nikipata muda nitawaomba hao watu moja ya nakala ya hukumu ya jaji mmoja niiweke humu kwenye jamvi uone jinsi pesa inavyohalibu ufahamu wa mahakimu wetu
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Tuwekee data zinazodhibitisha umilki wa Ngeleja. Sio utuletee porojo kama za Sumaye kipindi kile.
     
Loading...