Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ng'e na **** ungechagua kipi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nziriye, Feb 12, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    umetoka outing kwenda beach na mupenzi wako siku ya valentine,ukaamua kwenda kuogelea na chupi tu,sasa wakati umemaliza kuoga upo katika mchanga wa baharini akatokea nge mwenye sumu ambayo akikung'ata tu ni sekunde 30 kama hujamtoa unakufa ,yule mdudu akakung'ata ,ukawa unainama ili umtoe haraka haraka ,ile kuinama tu kuna kichaa akaja akakudandia na kuanza kukuingilia kinyume na maumbile,utafanya nini?utaendelea kumtoa nge au uta-deal na huyo kichaa anayeji-sevia.
     
  2. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Nitampiga kipepsi huyo kichaa huku mkono mwingine namtoa nge.
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Thread nyingine banaaaaaa!
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Jamani utakuwa faster hvyo mana nadhani maumivu yake ,haya bwana ila utakuwa umejiepusha kuwa aunt kirumonjeta ,teh teh teh teh teh teh ,gud bwana
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Aii wewe zina nini kwani,lol?
     
  6. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mambo ya tiGo tigO
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ngoja tukuZIRIYE thread yako.
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Acha upumbavu humu ndani. Unaleta za kitoto toto. Potea
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kwa mwendo huu naona wewe mtoa mada ungefirika! Mambo mengine bwana hapa si mahali pake
     
  10. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakati taifa likiwa njia panda bila kujua wapi tunaenda wewe unakuja na upumbavu wako?peleka huko sio hapa,nonesense
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mvumilieni wakati tukisubiri kuzinduliwa kwa jukwaa la watoto :car:
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Utani mwingine bwana!!
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna watu wanapenda kulawitiwa basi kukiwasha wanaleta vitu vya ajabu humu:laugh:
     
  14. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wajameni mbna mnakurupuka ,nadhani ni jukwaa husika na wote lililo-watouch labda ni mashosti washapindishwa mgongo wakijidai wanatoa nge,sory kwa kuwaibua.
     
  15. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wewe una akili kweli ,kama ungependa mambo ya kijamii hujui uelekee jukwaa gani ,doh eti na wewe unajiita great thinker ,umepotea wala hupaswi kuwa hapa ,lol?
     
  16. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya we bi-shosti nimekupata ,
     
  17. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya bwana unajidai great thinker ukaamua kuweka kijigari cha kitoto,nadhanh una ndoto za kumiliki gari,okey omba tu huku ukifanya juhudi usiwe na ndoto ya alinacha
     
  18. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    eti unajiita mpamcnaji na nani na mkeo au?yani unajidai eti nchi ipo njia panda haijui inaenda wapi,nchi inajua yaenda wapi labda wewe kichwa maji ndo hujui unaenda wapi,shame on you,ungependa mambo ya maendeleo ya taifa ungeenda jukwaa husika na ndo mana hii thread nikatupia huku,kama ungeona haina mana ungeisoma na kuipotezea sio kujibu jibu.
     
  19. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    its my hope kuwa wote ambao tupo ktk forum hii tukiwa na akili zetu timamu,hakuna aliyeletwa huku na mtu mwingne akiwa hajui kipi anapaswa kufanya humu ndani,na hata walioanzisha jamii forum takribani miaka 5 iliyopita walijua hl hvyo wakbmua kuweka majukwaa mengi ya elimu,hoja na mambo mbalimbali,michezo ,siasa n.k,halafu hawajaweka sheria kama umesoma topic ya mtu hujaipenda huna haja ya kuijibu na ndo mana kuna topic zina 0 contribution,kwa wale waliokerwa na hii topic yangu nawambia wawe wanapenda kwenda ktk maeneo husika na kutoa hoja husika kama haujiskii inakubidi ukae kimya na familia yako,otherwise siwezi kuwa adui kwa kusema ukweli.
     
  20. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani hebu muacheni huyu jamaa na mawazo yake mbona mnataka kumtoa roho, inawezekana pia imemtokea na anajaribu kulinganisha mawazo yake na wanajamii pia
     
Loading...