Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Soko la Mtwara Mjini lawaka Moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by niwaellyester1, Mar 4, 2011.

  1. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    soko kuu la mjini mtwara hivi sasa linawaka moto na inaelezwa moto ni mkubwa sana, chanzo inaelezwa ni pasi ya mkaa... source radio one stereo
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Poleni waathirika
     
  3. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Poleni watu wa mtwara, waulizeni watu wa mbeya na moshi, matukio hayo ni ya kawaida kwao.
     
  4. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni wahanga,Kikwete siyo chaguo la Watanzania na siyo chaguo la Mungu na haya hayatakoma Watanzania tumrudie Mungu wetu
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Japo simpendi wala kumsikia lakini hapa anaingiaje ?
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wote mloathirika!!!
     
  7. c

    chetuntu R I P

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni wahanga!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ndo watu washakula makusanyo ya ushuru nini?
     
  9. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwakweli
    poleni wana-mtwara na hali hii ngumu ya maisha!!
    mtafika taratibu
     
  10. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kazananeni mtafuteni mchawi,kwanza huko hatujui mpo upande gani wa harakati zetu kwahiyo hatujui tuwasaidieje....!!
     
  11. M

    Mwera JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu watz sasa mmezidi kumwandama raiswenu au kwakua sio dikteta kama che nkapa ambae alikua mkali na mlikua mnaihara serikaliyake?mjue uvumilivu unamwisho,yaaniuzembe wa dobi kuachapasi mnasingizia rais,wacheni upuuzi huo.
     
  12. M

    Mwera JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu mwambie nawewe easymutant kilakitu kikwete kikwete,muacheni presidaa aongoze nchi sio kila mwenye kubanwa namavi akaharishe ktk uso wamkulu wa nchi,tupunguze chuki za hafidhina.
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Poleni wana Mtwara, Soon Tambwe na kikundi chake watasema pasi hiyo ni ya MWANACHADEMA
     
Loading...