Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Marato kulijibu Jukwaa la Wahariri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 16, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 16, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Kesho Ijumaa aliyekuwa Mwandishi wa ITV huko Mara Bw. George Marato anatarajiwa kuwa na mkutano na waandishi wa habari kujibu madai yaliyotolewa na Jukwaa la Wahariri kuwa alihusika katika upotoshaji wa habari ambazo zilirudiwa na vyombo vingine vya habari, yeye akiwa ni chanzo kikuu.

    Ka "nzi" ambako hakajapata usingizi siku ya nne sasa kamedokeza kuwa Bw. Marato ambaye anafadhiliwa na kundi la wanasiasa kadhaa wakiongozwa na Mbunge mmoja wa kanda ya kati ambaye ni mmiliki wa vyombo vya habari ataitishia mkutano huo ili kujibu jukwaa hilo, lakini pia kuendeleza mgongano wa kifikra na kibiashara dhidi ya ITV na mmiliki wa vyombo vya habari vya IPP Bw. Reginald Mengi.

    Uchunguzi wa haraka haraka unaonesha kuwa Jukwaa hilo linasubiri kwa hamu mkutano huo wa Bw. Marato....

    (stay tuned)....
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2008
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ka "nzi" kaende mbali zaidi tujue Maratu alianza lini kuwa mwandishi!
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhani historia ina andikwa, hii ni vita baridi kati ya mafisadi na walala hoi
    ombi langu isije siku moja hii vita baridi ikageuka kuwa moto!
     
  4. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2008
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mwanakijiji kama upande mmoja unafadhiliwa na mbunge na mmiliki wa vyombo vya habari, na upande wa pili (Jukwaa la Wahariri) linafadhiliwa na nani?
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    hako ka "inzi" kasije tu kakaleta kipindupindu!
     
  6. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2008
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ndio maana watoto wote waliagizwa jana wanawe mikono na sabuni.
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Oct 16, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    we ushawahi kuona "nzi" wa "kizungu" analeta kipindu pindu...? LOL
     
  8. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    George Maratu anaukwaa umaarufu hivi hivi! Punde atakuwa "staa wa bongo" anayemzidi yule "Joooni mvaa viatu wa ze komediiiii"!
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Na hako "ka-inzi" kana fadhiliwa na nani?
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    kaangalie kwenye KLHN utaona kuna mahali pa kubonyeza kuonesha nani anaifadhili. Nilidhani uliposema "yetu" ulikuwa unajua nani anaifadhili. Well, it is definitely NOT YOU. Kwa sababu wewe unasubiri wengine wafanye wewe ubakie kukosoa.
     
  11. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Nani mchochezi hapa tumpe miezi mitatu? Mwanakiji au Marato :)

    G. Marato hivi hivi anapotea kwenye ulingo wa fani yake. kabla sijasikia naomba majibu haya. Alisomea wapi kule Ilala shamba, au times au ujuzi kazini? Pili; ameshapata ajira New Habari Corporation au?

    Nakushauri Joji ukate rufaa kwa Mengi ila J. Mhavile abatilishe uamuzi wake mana yeye ndo aliekunyima kitumbua au fungulia mashitaka mahakamani ili tujue kilichotokea mambo ya wanasiasa waachie wenyewe. please
     
  12. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu marato amefukuzwa itv?
     
  13. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapana; alikuwa mwandishi wa kujitegemea ila ITV haitapokea tena taarifa zake. Nisahihisheni kama nimekosea mana sio HR wa IPP ila ndo nilivosikia. Yaani ni kama M.M. Mwanakijiji kule Tanzania Daima
     
  14. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hawa kina Marato ndio kina nani hawa hebu tupeni darasa wakuu! Hawa ndio kina kina Mkuchika!
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ninavyomfahamu Marato hana hata elimu ya sekondari. Kumtumia/kutumika kwa maslahi ya mtu/watu/kikundi cha watu ilikuwa ni kazi rahisi tu.
     
  16. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    FMES

    George Marato ni mpasha habari au reporter wa ITV kutokea Mkoa wa Mara.

    Kama ameachishwa /kuajiriwa/kutokuajiriwa mie sijui.
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Unga wake umemwagika......
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sema kijana, ndio yatazidi kufichuka yaliyojificha
     
  19. M

    Mwanagenzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2008
    Joined: Sep 11, 2006
    Messages: 690
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Inasemekana TBC1 wanataka kumchukua/kumtumia kama ripota wao pia!
     
  20. T

    The Golden Mean Member

    #20
    Oct 17, 2008
    Joined: Sep 15, 2008
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kusikia majibu ya Maratu plzzz.
    naomba mwanakijiji usikimbie swali tafadhali, EF wanafadhiliwa na nani?

    kama mtu uliangali taarifa ya habari siku hiyo utagundua kuwa ITV wanacheza politics tu: walicheza ili ripoti hiyo itoke baada ya uchaguzi, ili wasiingie gharama za kupeleka mwandishi mwingine kuripoti habari za uchaguzi, pia siku hiyo walipotangaza, walitumia kwanza habari iliyokuwa filed na maartu halafu ndio wakasema hawatatumia huduma zake, in any way, am sure waliamua kutotumia huduma za maratu kabla hawjarekodi habari yao ya saa mbili so ilikua inawezekana kutoitumia, badala ya kuitumia afu kutangaza kuwa hawako nae tena after two news items, kama wanarusha habari hizo zote live na ndio kwanza wametoka kufanya uamuzi huo!
    halafu wakarudia tena kuitumia habari yake kwenye marudio ya taarifa ya habari ya saa nne/au nne na nusu, sasa kama walishatuambia hawatatumia habari zake tena kwenye habari ya saa mbili kwa nini waendelee kuitumia habari ile baadae?

    naomba pia watu wanisaidie hapa; hivi hiyo editors forum inatoa wapi mamlaka yake?
    na lingine ni kwamba kuna tetesi mtaani kuwa hiyo editors forum hata haijasajiliwa!
    so naomba msaada kuidhibitisha au kutoidhibitisha tetesi hiyo.
     
Loading...