Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

News Alert: Dira ya Dunia, BBC Kuonekana kwenye Luninga ya Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NasDaz, Aug 23, 2012.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa matangazo ya BBC yanayoendelea hewani hivi sasa, kipindi maarufu cha Dira ya Dunia cha BBC Kiswahili Service kitaanza kuonekana kwenye TV kupitia Star TV kuanzia Jtatu ijayo! Bila shaka, hii ni fursa mzuri kwa wale wote tunaopenda kufuatilia habari za BBC! Well Done BBC.....hili ni jambo ambalo nilikuwa nikijuliza zaidi ya miaka mitano iliyopita kwamba ni kwanini BBC Kiswahili haioneshwi kwenye TV!
     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi sana BBC angalau tutaweza kupata habari za kina sio hz za kulambishwa na tbccmagamba na vibaraka wao excluding mlimani tv!!!!
     
  3. M

    Magesi JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukomboz unakuja
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hope ni positive publicity.
     
  5. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    afadhali
     
  6. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya sasa wale wasiopenda kukosolewa wajiandae
     
  7. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Hii kitu itakuwa poa sana....na stesheni zetu zina bahati kwani jamaa(BBC) watakuwa wanarusha matangazo yao saa 3 usiku otherwise, habari zao(za local TV) za kuchakachua zinazooneshwa saa 2 ingekuwa ndo bye bye tena!
     
  8. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi king'amuzi gani kina chanel ya Star tv?
     
  9. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni hatua nzuri ila bbc kwa ujumla taarifa nyingi za africa wanatoa za matatizo tu mafanikio yetu hawayasemi hata kidogo mpka wananchi wa huko wanafikiri rafiki zetu ni wanyama na kupigana kila siku kidogo CNN.
     
  10. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....Safi sana BBC SWAHILI.... Hatutoangalia tena tv za uchakachuzi wa matukio muhimu....

    ......Nahisi hapa mkono wa Tido MUHANDO umehusika....
    Kwaheri tbccm, cloudsisiem, n.k
     
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mi sijaelewa wadau,je watakuwa wanaunganisha redio na tv au itakuwa tv pekee na redio kivyake
     
  12. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mbona BBC kiswahili nayo kidesign si ya kihivyo katik radio.Huwa ina agenda za hawao weusi walioajiriwa kwa sana.Akina Nkamia si walikuwa huko, sasa wapo wapi?
     
  13. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mafanikio gani mlionayo ninyi?
     
  14. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna baraza kubwa la mawaziri.

    Tuna rais dhaifu,bunge la kizembe,na chama kinachotawala cha kipuuzi.
    Nk
     
  15. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Siku hizi 65% ya habari zao ni kuhusu Kenya.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    BBC swahili ni TV au Radio?
     
  17. k

    kajembe JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ndiyo tatizo la BBC siku hizi!
     
  18. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sizungumzii kwa tanganyika tu nazungumzia kwa habari za africa kwa ujumla nakumbuka hata kipindi kile cha kombe la dunia south africa bbc walikuwa wanaonyesha zile sehemu mbaya mbaya tu mpka wananchi waingereza wenyewe wakawa wanashangaa inakuwaje south africa waweze kuandaa kufanya maandalizi wakiwa namna hiyo ila wananchi walivyoenda wenyewe walishangaa ni tofauti na ilivyokuwa inaonyeshwa muulize hata raia wa uingereza atakuambia dont trust bbc kwa international news hilo linajulikana kabisa muulize huto tido akuambie zaid.
     
Loading...