Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New standard set already

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Taifa_Kwanza, Mar 5, 2011.

  1. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Joto la kisiasa nchini limepanda na kufikia degree za juu sana, nadhani liko between 41 - 50 degree.
    Hii imepelekea CCM na Serikali yake kuwa very unstable, yaani ile group organization haipo kabisa ktk chama wala serikalini.

    Watanzia wote sasa wako at alert, ktk namna tofauti tofauti, na kwa ujumla wetu pia tumekuwa distabilized hasa kutoka kwenye fikra mgando, Nawaomba Chadema wasilipandishe zaidi, ni vizuri ama wakaliacha katika range hiyo hiyo yaani liwe lina shuka kidogo then linapanda kidogo, linashuka kidogo then wanalipandisha kidogo mpaka tutakapolizoea (ndani ya mwaka mmoja au miwili) kisha wanaweza wakalipandisha tena.

    Kwa hali ilivyo sasa, kama watalipandisha zaidi kuna hatari kubwa sana (hata tofauti na mategemeo yao) likaleta maafa sababu Watanzania hizi ni siasa mpya sana.
     
Loading...