Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

new mzalendo Nikaribisheni

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by newmzalendo, Mar 23, 2009.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hello members of jamii forum ,nimekuwa nasoma tu jambo then jamii forum for years now,but sijaaamua kujoin inn,sasa nimeingia mimi ni mtanzania tena mzalendo mwenye hari na nia ya kuwa mtanzania bora
    aka New Mzalendo
    naomba mnikaribishe ktk forum hii
    thanks
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu. Kwa kuwa umekusa ukisoma on teh sidelines kwa muda mrefu, nadhani unaelewa kanuni za mchezo hapa
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kabla hujakuwa new mzalendo ulikuwa nani? Utatujuza huko baadaye, ila kwasasa karibu jamvini utupe mawazo bora kama mtanzania bora!
     
  4. Kapongosha

    Kapongosha Member

    #4
    Aug 30, 2013
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap yap
     
  5. sir Ganto G

    sir Ganto G JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2013
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 568
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Karibu sana JF,humu tupo wengi sana kama wewe,barikiwe sana.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2013
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Na wewe umezidi tena kwa kufukunyua.
     
Loading...