Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New: interview ya precision air tz

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Innocent msokwa, Jun 12, 2012.

  1. I

    Innocent msokwa Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau zile nafasi walizo tangaza precision air kama: cabin crew na deadline ilikuwa tarehe 30 APRIL 2012,vp wameshaita watu kwa ajili ya interview? Msaada tafadhali
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi mwenyewe nili apply na Picha juu. Design Wameshapeana kindugu ndugu..
     
  3. W

    WAPANGWA Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    keep on waiting ni lazima washort list hzo ndio procedure za kulicruit wafanyakazi,bdo hawjaitwa kwenye interview hata mi niliomba kwa hyo nifuatilia kwa ujirani zaidi:majani7::majani7:
     
Loading...