Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno la mungu lasema: Ukweli kuhusu maandamano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Radio Producer, Feb 28, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ukweli jamani umeona mambo mengi sana katika suala la utetezi wa haki za binadamu, mfano mapinduzi ya nguvu za wanachi Misri, hata yanayoendelea Libya na chini zingine! Ukweli haya yote siyo tija kabisaaaaaaaaaaa katika ulimwengu wa Kiroho, na katika hili ni kwamba hata kama watachaguliwa viongozi wengine wema na bora zaidi bado kitaonekana tu kile kilichopo ambacho ni DALILI ZA SIKU ZA MWISHO! Namalizia kwa kusema kwamba hata kama nchi zote zitafanya mapinduzi ya kiuongozi amani haitakuwepo badala yake vita migogoro na majungu ndiyo vitazidi zaidi!

    OMBI
    Tumuombeni Mungu atuokoe na balaa iliyombele na pia tukae tayari kwa ujio wake Yesu Kristo!
    Mungu akubarikini!
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red sikubaliani napo hata kidogo.
     
  3. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Haya ni masuala ya kiroho zaidi so yana majibu mawili tu ndio au no kama ilivyo kwa Yesu na shetani lakini ukweli utajulikana siku ya siku!:pray:
     
Loading...