Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Need to Partner up with a Registered Civil Engineer

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Rakeem, Jul 24, 2012.

  1. R

    Rakeem Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnipe ushauri na a way forward.

    Mimi ni graduate ila si engineer ingawa nimefanya mambo ya construction pale UCLAS. Nimesajili kampuni ya contractors BREla sasa nataka kwenda CRB kusajili.

    Tunatafuta registered engineer civil engineer ambaye we can partner katika kukamilisha usajili na kukubaliana nae asilimia ya kazi tutakazo kua tunapata.

    kama kuna mtu yuko interested please tuwasiliane kwa +255755384070 au email propertysolutiontz@gmail.com
     
Loading...