Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC wako wapi wakati JK anawatumikisha watoto kazi kwa kuhudhuria kampeni zake?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 3, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kama umesoma Mwananchi Jumapili ya leo ukurasa wa 4 JK anaonekana akisalimiana na watoto wadogo chini ya miaka kumi hivi kwenye kampeni zake. Watoto hao wadogo hawajafikisha umri wa kupiga kura na siyo sahihi hata kidogo kuwatumikisha watoto wadogo kwenye shughuli yoyote ile hususani hii yenye mtaji wa kisiasa kwa mgombea.

    Sheria ya ajira inayokataza watoto kutumikishwa kazi JK ameikiuka kikamilifu na bado anataka awe au aendelee kuwa Raisi wetu na huku anazibeza sheria za Nchi ambazo yeye mwenyewe alizisaini..............Kuhudhuria shughuli za kampeni hizi kwa watoto ambao wazazi wao wanajua wapo shuleni wakisoma kumbe siku hiyo wamechukiuliwa mkuku-mkuku kwenda kujaziliza kadamnasi ya watu baada ya viongozi wa CCM kuona mgombea wananchi wamemkataa na ukiukwaji wa maadili wa hali ya juu.

    Watoto hao angalau basi walipaswa kuandamana na wazazi wao vinginevyo NEC imkaripie huyu bosi wa CCM proper
     
  2. W

    We know next JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani upo sahihi....NEC wana wajibu ya kuyatolea matamko matokeo kama haya, waangalie nao historia isijewahukumu!
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heee hao ni akina kadogoo wa DRC...nafikiri kuna kesi ya kujibu...lakini pia walikuja kuona buradani.
     
  4. ismase

    ismase Senior Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni upupu? umeona wamebebeshwa kokote? au wanachimba mitaro. sheria imeeleweka vibaya hapa.
     
  5. M

    Masauni JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wazee wa NEC wamekaa pale tu kama matoy, hawana ubavu wa kumlipia kikwete. Atakachosema kikwete ndo watakachofanya. Nashukuru hao wazee(makame na kiravu) si ndugu zangu.
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    :smow: nini tofauti kati ya mbwa wa manzese na mbwa wa mikocheni
     
Loading...