Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zangu Wahayanhii bado ipo??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by client3, Jan 16, 2012.

  1. client3

    client3 JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nilibahatika kuishi mkoani Kagera miaka ya themanini,kwa wahaya kuna ndoa zile za lazima yaani kijana anamwinda dada mahali halafu anamkamata akiwa na vijana wenzie, kisha anampeleka kwake,yule dada akishalala kwa usiku mmoja tu nyumbani kwa kijana kwa jadi ya kihaya huyu tayari ni mkewe. sasa kwa vile nilikuwa mtoto sikuwahi kuuliza haya maswali yangu,naomba wahaya mnisaidie
    1. je na mdada alikuwa akijua kuwa anakaribia kubebwa?
    2. nini maana yake maana wengi wao walikuwa ndani ya maandalizi ya kuwaoa haohao lakini ghafla anakatisha anambeba mdada hii sikuwa naelewa kabisa maana yake.
    3. je ndoa hizi zilikuwa zinadumu?
    4. je hii jadi ipo mpaka leo na nini maana yake?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    zinadumu na zipo na zina raha sana.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ngoja nitarudi baadae kidogo naenda kumuita Bishanga kwanza tukufanyie kidogo kakikao
     
  4. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda wote huo takriban miaka zaidi ya 30 ulikuwa unasubiri nini hadi leo hii, umeamua kuuliza swali hili?
    Demu wako alibebwa au...? Umemkumbuka?
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wasubiri wenyewe waja sa ivi
     
  6. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hizo hata usukumani zipo. It is a calculated movie. Wanajuana sana. Usidhani ni kamata kamata tu. Na hii inafanyika sana kama wazazi wanaleta kauzibe
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Ndo mama zetu na ndo wake zetu leo hii na bado maisha ya ndoa mwendo nchibuyu tofauti na hizi za .com za kupakana mafuta kwa mgongo wa chupa

    Karibu Kagera,onyegele nakanyeto.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tamaduni nyingine zitakuwa zipo ila nyingine zitakuwa zimebadilika kuendana na utandaopen wa sasa.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    leka aije. nijakumchwekeza. mia
     
Loading...