Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto ya shetani kwa walokole ni ndoto ya CCM kwa CHADEMA, hii yenu kwangu ni zaidi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyakarungu, Aug 6, 2012.

  1. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Waungwana, nisameheni bure kwa kupotea kwangu hapa ukurasani,, leo naja kwenu nikiwa na jibu fupi tu kwa wenye kudhani kuwa dunia ni duara kama chungwa la Tanga, no dunia ni umbo la tufe ndio maana hatuko sawa, kifkira na hata kimonekano wa nje...

    HOJA YANGU...Jana nimepigiwa simu na Kashinje Masanja akinijulisha kuwa ninatajwa na kushambuliwa katika mtandao wa jamiiForums kuwa mimi ni miongoni mwa waanzilishi wa chama kipya kiitwacho CHAUMA, akanitaka niingie ndani ya mtandao nijibu hoja hiyo, lakini nikajiuliza je ni sahihi kumuiga bata kwenda haja kubwa hadharani?

    Nikapata jibu hapana, pia they have to know am not a sophist so we cnt meet in oral battling, let them live with their argumentam domain till they see aparent superiorty power upon me, as long as am not an opportunistical politician so i cant battle wth spycherses, wanadhani kujulikana kwao ni mpaka wamchokoze anawazidi viwango vya fikra bila wao kusimama kwenye mawazo yao na kujua kwanini wako kama walivyo, nani awezae kuishi nje ya fikra zake kama socrate alivyosema.

    Tena watu hawa wanalala wakiota nife au nihame chama ili watimize ndoto zao za hila katika chama changu na taifa, watu hawa wana ndoto mbaya na haramu kama ndoto ambazo shetani anawaotea waliokoka, ni ndoto mbaya zaidi ya ndoto ambazo ccm wanawaotea chadema....

    Nyakarungu, Washa Taa Mchana 2011.

     
  2. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    What are you talking?
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280

    Ushindi wa adui hutegemea weakness yako! Tusiwape sababu na tusiwe sababu kufanikisha malengo binafsi bali taifa kupitia chama ulichoamua kukitumia kufanikisha ukombozi wa Taifa.Kudos ndugu!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Dont make noise_make newz plz.
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kwanza umechemka sana

    1.dunia siyo ya duara ni ya mviringo
    2. hakuna walokole dunia hii ila wapo waliokata shauri tu
    3.kichwa cha habari hakiendani na ulichoandika
    4. hujatajajina lako halisi na kutuambia ni hoja gani uliambiwa uje ujibu humu jf
    5.kiingereza chako ni cha mtaani zaidi
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    goooooood_halafu hao anawaita walokole wanafuatiliwa na shetani kwa sababu ni wanafiki...hawana lolote zaidi ya majisifu na majigambo ya kujifanya yesu na mungu ni wa kwao....anyway ngoja niwahi lunch ntarudi.
     
  7. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    napita...baadae nitarudi
     
  8. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu ni wetu wote Imani ni ya mtu binafsi.Hivyo usiwakejeli walokole.
     
  9. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimerudia mara kadhaa nione hiyo ndoto ya shetani kwa mlokole na ndoto ya ccm kwa CDM sijaona, inawezekana ulikuwa una post kwenye majamvi tofauti, unaweza kuja kivingine?
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Mkuu findu fiki_kitu gani so to speak,....if you read between lines you will get what i mean.....sina maana mbaya na walokole kwani nimezaliwa na kukulia kwenye ulokole,.....mmenye gu_mbilike mkulumba.
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani Nyakurungu ndio nani? Unataka kuhama chama gani? Mie naona nasoma makelele tu hata sijamuelewa mleta uzi.
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    NANI AMEKUAMBIA UJE UJIBU HOJA HUMU!??
    KWENI WEWE NI NANI!??
    NJOO BASI NA KA ID KAKO KA KWELI Nyakarungu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    usiongee usilolijua mungu akusamehe mkuu
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Najua ninachoongea ndio maana nikaongea_Mungu akusamehe wewe unayesema sijui wakati mimi najua najua.
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hii ni mara ya nane narudia kuisoma siielewi hii thread
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimesoma mara tatu nashindwa kuelewa,ulikuwa unataka kusema nini tukusaidie?
     
  17. m

    mayengo Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado sijaona!
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    mkuu unaweza ukanisaidia seriously huyu Nyakarungu ni nani..?! sio jina maarufu hapa JF as he claimed amepotea na kuomba radhi or kulisikia katika medani ya siasa.. au ni mpya.. katika medani ya siasa?!
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mwenye thread ww ni nani? Unaposition gan ktk siasa za Tz na hasa CHADEMA? Ila usjie ukawa ni katibu wa tawi la CHADEMA kijijini alafu uje utupigie kelele hapa utadhan eti ni mbunge wa CDM au public figure wa chama.
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    mkuu Nyakarungu wewe ni nani.. wengine hatukufahamu ..?
     
Loading...