Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndoa yadumu siku mbili tu!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by msani, Nov 7, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani inasikitisha na ni kwani ukubali kufunga ndoa kama inaweza kudumu kwa siku mbili tu na sio maisha.
    wana mmu ndoa imefungwa jmosi trh 5/11 na imevunjika trh 6/11 jpili wakiwa kwenye honeymoon,binti aacha ujumbe atoweka,majirani hawajajua tatizo ni nini,kila mtu anakuja na la kwake?
    lakini inakuwaje ukubali kufunga ndoa na unajua hauwezi kudumu nayo au tatizo gani kubwa ambalo haliwezi kusameheka wakati wa fungate mpaka kuamua kuvunja ndoa?

    yanayoongelewa:
    -labda mwanaume sio riziki
    -labda mwanamke amekimbia shughuli ilivyokuwa kuwa pevu usiku ule,labda alikuwa bikira
    -huenda binti alikuwa na mtu mwingine

    why this happens?watu wamelia sana
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Ndo mambo ya ndoa hayo,inaonekana jamaa alikua anapiga msumari unaingia mpaka alipoishia fundi,halafu msumari wenyewe inch 6!!
     
  3. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sijaona mahali panapoweza kunishawishi kuwa ndoa imevunjika. Acha ulimbukeni
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    tofautisha kati ya ndoa na ndoano,kuoa na kuishi na mwanamke,kuolewa na kuishi na mwanaume..
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hii ni hadithi ya kufikirika! mweeeeh!
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mweh!))))))))))
     
  7. KAPERO

    KAPERO Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake wengne wanakaa kwa waume wao kwa mateso sana. huenda dada kakuta kaka ana saizi siyo sawa. mimi nimewahi kusmuliwa na wenawake wawili juu ya wanaume ambao ni zaidi ya kawaida. na balaa zaidi wegine wanataka kukaanga vitumbua bila mafuta. hawana huruma kwa ile kitu. mzuka uksha panda wala hakumbuki kuangalia kama mafuta yapo au la., kidume kinadumbukiza chuma kwa ujasiri. mwenzie akilia yeye anaona ndiyo kafanikiwa.

    hivyo huenda huyo alishazoea fimbo sasa kakuta gogo kaogopa mateso... ukimwona huyo dada muulize kama hatakupa kisa kama hiki.. kubembeleza ni zaidi ya kula mzigo . hata kama demu hakufagilii kwa bakora ila kama unatumia masaa kubembeleza mchezo,, basi ujue hiyo ni dawa ya kudumisha ndoa...
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,691
    Trophy Points: 280
    Inaweza kuwa kakuta jongoo halipandi mtungi. Unanchekesha.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    watu wanalilia nini sasa, michango yao?
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaha!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Itakuwa michango asee, mie siku hizi sichangii tena watu wakioana, nachanga graduation za watoto wanaohitimu elimu ya msingi only!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ushawahi kumuona mwanamke ambaye ligwaride limemshinda anavyotoka nduki guest? huwa hawajali kama anakimbia bila nguo au amevaa, la msingi ni kuepukana na dhahma iliyoko mbele yake. utakuta mdada mzuri lakini ana kimbia 'haki' yake, ajabu sana, fahari ya mwanamke uvumilivu mpaka dk ya mwisho bwana!
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    dawa yao ndogo, zima taa then ndo uanze kuchojoa nguo, hivi hivi unaweza ukaishia kuona tu
     
  14. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda kaliwa tigo

    ndo maana huwa tuna test kwanza

    usijeuziwa mbuzi kwenye gunia
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kuna mahali umesema binti aacha ujumbe atoweka, wewe mleta mada fanya mpango upate huo ujumbe tujue na si kuendelea kubuni tu.
     
  16. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    ingine imetokea mwanza Jmosi jtatu ndoa ikavunjika na wameishi unyumba muda mrefu.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Alikuta ni mwanamke mwenzie.
     
  18. M

    MyTz JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahhahahah...
    michango .......
     
  19. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa kuwa jamaa anamjua au anawajua ndugu au mmoja wa wahusika, tunaomba atupatie data, je jamaa ana usemi gani
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mwambie mmoja wao awahi ubalozi wa usa ama uk..wengi wanakimbilia ndoa wakhisi ndoa itawasaidia kupata v....a
    sijasema mie
     
Loading...