Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya mkeka!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, May 19, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi ni sababu gani hasa inayowasababishia watu mpaka kufikia hatua ya kufungishiana ndoa ya mkeka?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280


    wewe sidhani kama unaelewa maana ya ndoa ya mkeka...
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    toa kwanza mawazo yako! wewe unafikiri ni kwa nini?
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ile si ndoa bwana ukizingatia maana nzima ya ndoa,ule ni uhuni tu wa watu wachache na ndo maana huwa hazidumu
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280

    mbona mimi na wewe tumedumu ?
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    labda wazoefu wa ndoa za mikeka ...harakisha karibu nahama vituka
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    unahamia wapi tena?
    bila ruhusa yangu?
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    matembele...tangu lini kidumu kikatoa rukhsa
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yaani bado zipo hadi leo! Anyway, uzoefu wangu ni kuwa sababu kubwa huwa ni ya kiuchumi. Wazazi wa mwanamke wanataka kujivua majukumu ya kuendelea kumlea binti yao wakati amekua na hana dalili ya kuondoka - japo kuna ushahidi kuwa anafanya mavituz na majamboz.

    Btw: Dena na MR kabla hamjauliza (hamuaminiki nyinyi ati), uzoefu wangu si mimi binafsi kufungishwa hiyo ndoa ya mkeka ila ni kwa kuona wengine.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    he he hee
    matembele ndo wapi huko?
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kumbe weye mgeni wa mji eeee...ukonga unaingia ndanindani huko
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    sasa huko
    ndo mimi nitashindwa kuja?
    au kuna kidumu kingine huko?
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Karibu UK. mi ntakua mwenyeji wako ukipenda ndoo kabisa.....
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tena huko ndo nnakokutaka huko,nifanyien utaratibu mkuu nije nile raha duniani
     
  15. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shauri lako, mara una karibishwa anaingia shehe na wapambe... Tayari ndoa, huenda huyo jamaa kina dada wa uk washamgomea, so jipeleke tu.
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh nakweli bora umenigutua,maana haya maukaribisho mengine haya yana walakin
     
  17. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh! Dar nyie, we acha tu:matembele,mchicha,kabich, spinach eti majina ya mitaa hiyo!
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaha mradi visa
     
Loading...