Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndio mzee imefika mwisho bungeni...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by komagi, Nov 2, 2010.

  1. k

    komagi Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hali ya uwanja wa utetezi bungen inaleta raha usipime, jaribu kuvuta picha, huku mnyika, huku silinde, huku g, lema, huku wennje,hukku mh. mrII, huku shibuda,kona hii mbowe, kona ile salakana, kule napokiboko nyerere, huku tundu lissu, huku mdee na wengineo kibaooo........... tupen raha wanyonge wenu
     
  2. M

    Mumbo Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja kaka,sitabanduka kwenye TV muda wote wa bunge!
     
  3. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mrema-hapo mbele
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Hapo nilkuwa sijakupata kumbe waongelea bungeni dodomea.........
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red huyo hayuko ndugu Andika Selasini ndo yuko kwenye timu yetu.
     
  6. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ILE KAULI YA WABUNGE WA CCM YA NDIO MZEE HATA KWA MAMBO YA KIPUUZI MJENGONI SASA IMEFIKA MWISHO. BAADA YA UPEPO WA KISIASA KUGEUKA SASA BUNGE LITAGEUKA KUWA LULU KWA WATANZANIA MASIKINI BAADA YA KUWA LA NDIO MZEE KWA MASLAHI YA WACHACHE SANA. CCM BYE BYE BYE...........!!?:israel:
     
  7. G

    Graka New Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzuri wote hao wapiganaji wa kupita maelezo.Ukepteni itabidi auchukue kwanza kwa muda Shibuda akiwa na tundu lissu,assistant Mbowe,mjema,mpendazoe.kocha awe ni zito. Mrema haaminiki kabisa,na inaonekana atakua kama John Cheyo.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani kausheni kwanza tukusanye viti vilivyobaki kisha ndio tuanze kudiscuss hili.
    No no nahisi kama nachelewa lets discuss tuu. bungeni kutakuwa si mchezo kwani hata akina Mwkyembe nao wataleta suport kwa wana mapinduzi wapya.
     
  9. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mrema anaongeza idadi ya wapinzani, yule kichwani hakuna kitu.
     
  10. k

    komagi Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu salakana kavamia memory yangu kwa umbea wake tu viatu vya hii timu hakuna saizi yake. namaanisha selasin.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni mwendo wa sio mzeee
     
  12. c

    chamajani JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpiganaji Renatus Mkinga naye yuko wapi? Hebu mtafuteni aungane nao wakapiganie bandari, Reli, Air Tanzania na madini yetu atiiiiiiii!
     
  13. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salakana kashindwa wewe usituchanganye hapa!
     
  14. S

    SUWI JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila huyu haeleweki... this time anatetea serikali hata pasipostahili... I think atakuwa against wapinzani wenzie. Sikutaka Mrema ashinde ila ndo ivo tena wananchi wake wanamwona anafaa.. ana pumba sometimes. Anaweza akaleta kizunguzungu.. Uzuri watu wanaujua uwehu wake.:bowl::bowl::bowl::bowl:
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sipati picha hali itakavyokuwa
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mashambulizi kwenda kila sehemu
     
  17. i

    igoji Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhhhhhhh! SHIBUDA NA MPENDAZOE walivyo na uchungu na CCM na serikali yao!!!!!!!!!!!! sijui itakuwaje.:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::doh:
     
  18. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yuko wapi dkt.slaa hapo?
     
  19. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,210
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Yaaani watakoma mwaka huu hao ccm...
     
  20. inols

    inols JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hakuna tena ujinga wakupitisha mikataba isiyo kuwa ya maslai kwa watanzania, hawa CCM walidhani watanzania wako mikononi mwao, kwisha habari yao. Weraaaaaaaa weraaaaaaaa
     
Loading...