Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndege za kivita zinazopita-pita hapa mjini....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by driller, Dec 1, 2011.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani nilikua ninauliza kua hizi ndege zinazo pita pita hapa mjini ni zetu ama ndio nchi imeuzwa na hatujapewa chetu kama temba anavyosema...?
     
  2. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    soma kalenda utaelewa !
     
  3. driller

    driller JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwa kalenda hivyo hivyo ndio nchi zinavyo vamiwa..! watu wanakua wanajua kua ni mambo ya kawaida kuadhimisha kitu flani kumbe ndio mnaingiliwa hivo..! u must be careful na mambo kama haya
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tunawatisha wageni waliopo kwetu. Nalog off
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    maandalizi ya miaka 50 ya uhuru wa watu wa nyikani.
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mzee kwanini unawaita watu wa nyikani..?
     
Loading...