Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndege ya Precision yapata ajali Kigoma.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amiliki, Jul 24, 2012.

  1. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa habari zilizofika punde chumba cha habari TBC1, ndege hiyo imepasuka matairi matatu, mawili kulia, nyuma na moja kushoto, nyuma wakati inatua ikitokea Mwanza.
     
  2. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu atuipushie mbali haya matukio! du inatisha , tutaogopa kusafiri!
     
  3. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Aisee mbona hatari sana hii
     
  4. J

    J_Calm Senior Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni noma, mala Dar express na Simba mtoto mala Precision air!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Ndege tena Kigoma tena? Juzi ndege imepasuka kioo hapo nyuma ilianguka Kigoma na nyuma zaidi ilianguka Mwanza. Mungu bado anaendelea kuwapenda Watanzania. Tumshukuru Mungu kwa hilo.
     
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    vipi hali za abiria?
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    polini wausika wote
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,237
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    KIUKWELI USAFIRI WA NDEGE ZA TANZANIA MUNGU tu ndio anatusaidia kufika salama..usalama ni mdogo sana ipo siku Mungu aepushe mbali zitaanza kuleta shida kama hizo meli za hapo Zanzibar...
     
  9. mito

    mito JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Thanks God, abiria wote wamepona
    Source: Clouds FM
     
  10. E

    Eddie JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji vipi hii....
     
  11. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,678
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Hao PRECISION nao wameanza kujisahau sidhani kama wana regular safety check ya ndege zao ipo siku watatumwaga pamoja na kutucharge nauli kubwa/delay na route ndeeefu (mfano unaenda ENTEBBE from DAR utazungushwa karibu miji yoote ya Afrika Mashariki kabla ya kufika ENTEBBE) PLEASE ZINGATIENI USALAMa au mnavimba kichwa kwa sababu mpo peke yenu au mnafikri hatujui mnazifanyia hujuma FLY 540 na AIR TANZANIA? ili mpate biashara na mpandishe bei mnavyotaka, hivi kuna Bodi/taasisi inayoregulate bei ya nauli za Ndege TZ/EA?
     
  12. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jamani mi naogopa sana, nimebook kuipanda sometime this weekend. Mungu naomba utuepushe
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,282
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Utasikia taarifa toka Lumumba kuwa Chadema wanahusika na ajali hizi, magamba bana!!!
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nasikia Lukuvi ameamrisha ikimbiziwe mahakamani ili kutuziba midomo isiongelewe nje ya mahakama!
     
  15. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jk akishindwa kupageuza Dubai atasema jamani si mnaona Kigoma panavyopatisha ndege ajali? Maana ilianza ya ATCL na sasa Precision bado za serikali.
     
  16. S

    Sessy Senior Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi ndege zetu za africa ni mitumba tu mungu ndie anaesaidia kwa kweli...
     
  17. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ni moja ni makampuni hovyo tz. Ratiba hawafuati kabisa hawa jamaa na inaonekana hata service hawafanyi
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Taifa limeshindwa kuwa na ndege yake ya uhakika ila mtu binafsi ameweza halafu wanafiki wakataa mabadiliko yasitokee? we need a new leader with relevant vision and mission for this country
     
  19. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Ajali ajali ajali,ahh tumechoka acheni tusahau ya seagull kwanza.
     
  20. C

    Consultant JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,984
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Haya mambo haya ya kutumia mitumba?? meli zipo zinazama na kuua wananchi kila baada ya miezi kadhaa. Sasa naona taratibu, but surely, tunahamia kwenye usafiri wa anga
     
Loading...