Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchiii iliyo barikiwaaa onaaaa....

Discussion in 'Jamii Photos' started by B'REAL, Sep 7, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    IMG_3972.JPG IMG_3989.JPG IMG_3994.JPG hiii ni pride ya simbaa.

    IMG_3719.JPG IMG_3724.JPG IMG_3922.JPG

    migration
    IMG_3869.JPG IMG_3912.JPG IMG_3883.JPG
    IMG_3577.JPG hawa ni big 5,ilaa kifaru wamekuwaa adimu sanaa,ndo maana sijamuwekaa.picha hizi nilipigaa mbugaa mbali mbali,manyara,serengeti.ngorongoro na tarangire.nchii hii imebarikiwaa jamani
     

    Attached Files:

  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hii wapi mkuu?
     
  3. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watazidi kuleta hii kitu kuwasomba kupitia KIA bila jeshi wala wizara ya utalii kudhibiti hili; f-15-taxi-cockpit_~k0361364.jpg
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Nice pic anyway
    <br />
    <br />
     
  5. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    unanunuaa swalaa unapewaa twigaa na simbaa Nyongezaa.unajua bi mkora kitu gani?KIA kidogo ngumu..kunaa hawa warabu wa loliondo majamaa wanaa chukuaa wanyamaa mpakaa basiii.wanavibalii halalii vya kuwindaa na aruhusiwi mtu kuingia eneo lao,wanakiwanjaa cha ndege binafsi
     
  6. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hii mbugaa tofautii,manyara,ngorongoro creater,serengeti na tarangire.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Hakika siku ya mwisho mungu atatuuliza. Tumejaaliwa maliasili ya kutosha, tumekosa utashi wa kuzitumia.
     
  8. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni kweli mkuu nchi yetu ya Tanganyika ni barikiwa ila tunao viongozi wanaotumia masaburi kufikili ndiyo maana inatia huruma kuona utajiri wetu unatumika kuitajirisha Kenya kwa kisingizio cha Jumumia hawa jamaa wanajenga kiwanja cha ndege Taveta huko alafu sisi tunabakia kujivua gamba, huku watendaji wavivu wa wizara wakiuza utajili wetu kwa waarabu hii mbaya sana.
     
  9. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    B'Real kama ndo ivi inabidi nikanunue kware ili nipewe nyongeza ya mbuni na tausi. hahaha kazi kwelikweli.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    duuuh...................yaaani wazungu wanabeba kiulaiiini
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we acha tu kwenye miti hapana wajenzi..
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    asante ...
    usikute zaidi ya 50% ya wa TZ hawajawahi ona
    hivi vitu vizuri vituzungukavyo ...
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    mh nimependeza na hizi suti zangu za mtoni bana
     
  14. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya madude yakijakugundua kuwa hatuyatumii ipasavyo na kwamba tunayauza hovyo bila ya ridhaa yao patachimbika. Najaribu kuimagine yakijiorganize na kutufuata huku town kudai haki zao sijui tutakimbilia wapi?
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ni kweliii afro...kunaa siku nilikuwa na wageni flani,katikaa mahojiano na mtu wenye tour operoter mjini,akaulizwaaa ushawaii kupandaa mlimaa kilimanjaro?jamaa akasema hajawai,na kampuni yake ina miaka kumii na tatu sawaa inadeal na kupandishaa wageni mlimani,wageni walishangaa sanaaa,yeyee ametokaa mbalii na kasave labda kwa miaka mitano kujaa kupanda kilimanjaro alafu mwenyejii anae wasafirisha hajawaii.{shame} tuache hayo hapaa tulipo kunaa wengi sanaa hawazijui mbugaa zetu,ipi ni national park ipi na game reserve.watanzaniaa tufanyee utalii wa ndani sisi wenyeweee sio mpalaa mtalii akupe ofaaa
     
  16. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwindaji wa tembo umeshamiri nje ya hifadhi za taifa..hifadhi hazina bajeti za kutosha wala vifaa vya kutosha kudhibiti. Baadhi ya maeneo mkoa wa manyara,hasa manyara corridor which connects Tarangire, manyara NP and Ngorogoro CA hali ni tete
     
Loading...