Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi Yetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by TandaleOne, Sep 6, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbona nchi yetu nzuri? Ina kila kitu. Kila mwananchi anaweza kupata chakula, akavaa VIZURI, akajenga nyumba bora kama sio hao wezi wa CCM akina RA, EL na JK, kwani ndiye mwenye mamlaka ya kukataa kula au la. Tuombe Mungu siku moja ya maisha yetu tufaidi matunda ya nchi yetu hii nzuri.
     
  3. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    CHADEMA nao wezi mdogo wangu.Hujaushtukia mchezo????
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hapana Mkuu, tatizo siyo JK, EL, RA...hata kidogo...tatizo ni CHAMA CHA MAPINDUZI, hakina mpya...JK akiondoka leo madarakani CCM ikibaki, hali itakuwa hivyo hivyo, nyika tupu hakuna litakalokuwa...tatizo pia wananchi...mimi nikiona maelfu kwa maelfu ya watu wamejazana wanamsikiliza mgombea wa CCM kwenye mkutano, tumbo huwa linansokota napata kama homa vile, najiuliza hivi hawa watu wana miili ya chuma?
    Mbona mimi nahisi maumivu ya njaa, maradhi na ujinga, wao wenzangu hawayaoni? kama wanayaona hawajuwi haya yanasabishwa na nini? kwanini bilisi mbaya halafu unamwabudu...? labda kweli bilisi (CCM) mbaya lakini mapambao yake (ahadi za uwongo) mazuri
     
  5. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    So tuendelee kuibiwa?
     
  6. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    The best thing that people have is feeling satisfied for what they have and appreciating it and on top of that,a hope that with the government and the party they love they'll get there.
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Halafu wazungu wakija wakijidai kuwa wawekezaji CCM inawafukuza raia kwenye maeneo yao waliyoyazoea na kuwapa wazungu eti ni
    wawekezaji. Ndiyo CCM hiyo.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hakuna mtu anayependa kuibiwa ipo siku tu hao wezi siku zao zitafika.
     
  9. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Intellectual failure.
     
  10. C

    Chamkoroma Senior Member

    #10
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ekari 500 zote zangu najiandaa kustahafu, hata kama hukai huko eti wewe ni mpenda nchi au ni mponda nchi Chukua chako mapema bado wamelala siku itafika mtajuta, tutayachukua mashamba na mastedium na mtamkumbuka Baba wa Taifa.
     
  11. m

    madiya Member

    #11
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naumwa sana napoona watz wenzangu wakisikilza sera za shetani ccm na wafuasi wake hasa huyo JK daaa maisha bora kwa kila mtanzania kweli ni bora liende kajamaa kenyewe maisha bora kwani kamesafiri duniani koote mpaka kameanza kurudiarudia safari hii kakishinda kataenda mwezini na sayari ya maris huku duniani kamemaliza nafikiri huyu jamaa alitamani sana kuwa rais ili afanye safari za hapa na pale daaa ni bora kangetuachia maisha yetu yaleyale ya siku zote kuliko haya bora ccm na viongozi wake wamegawana nchi yoote wanafanya wanavyotaka tena walivyo washenzi wanawaandaa na watoto wao waje wawe mafisadi wa baadae si mmeona jamani akina January Makamba, Ridhiwani Kikwete, mtoto wa mzee mwinyi sasa ni waziri jamani watz hamuoni tuamke jamani
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    the photo is useless kwani hujaleta theme yeyote... angalia avatar ya senator ujue beauty ya nchi. nikadhani utasema JK ataweka the biggest vegetables processing industry or something... wewe umekaa unacheka-cheka tu na majani

    leta sera wewe uliyetumwa
     
  13. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ilani ya chama ipo hapa JF,ila si mbaya pia nikikuwekea link yake ina era zoteeeeee unazotaka kujua.Hapa http://www.ccmtz.org/ilani/ilani.pdf
     
  14. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Am still thinking
     
Loading...