Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi gani utapendelea katika world cup?

Discussion in 'Sports' started by stringerbell, Jun 11, 2010.

  1. stringerbell

    stringerbell Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi yetu kama kawaida hatuma katika mashindano ya world cup.jee ni nchi gani utaishangilia katika world cup.
    mimi nitaisapoti south africa all the way .zikifuatiwa na nchi za kiafrika zote.
     
Loading...