Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nbc yawa bank ya kiislamu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Salas, Mar 14, 2012.

  1. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa wale wanaoenda kuupdate taarifa zao kwenye NBC wataona jinsi gani formu zilivyoandikwa as if eeryone is opening islam banking account..............what a shame bank yenye hisa za serikali kuwa taste ya udini shameeeeeeeeeeeeeee je tuseme basi na NMB iwe na christian banking ................. imenikwaza sana na naenda kutoa mabillion yangu kule kama haitayumba.
     
  2. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wenzio hawaiiti Mabilioni, wanaita Vijisenti.

    Hukujifunza toka kwa Chenge??
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hebu elezea kwa utuo tatizo ni nini, mambo gani haya ya kuachia njiani badala ya kufikishana kileleni?
     
  4. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anasumbuliwa na MFUMO KRISTO.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Christians...mbona hamjiamini?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Naenda funga account pia! Hawa jamaa ni wa ajabu sana kila sehemu wanalia lia tu
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    it is not necessary to know that you are a Muslim
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    acha kupotosha umma mkuu,nani kakwambia kuwa islamic banking ni special kwa waislaam!mi ni mkristo but nina hiyo akaunti,shame on u,ni account ambayo hela tunazo deposit zinapelekwa kweny clear investments na siyo kukopeshwa watu wenye business kama ,guest,bar,breweries n.k
     
  9. w

    wakwetu 2 Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    REJEO AU REJAO?:lock1:
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Islamic Banking, sio Islamic Bank. ni mfumo wa ku bank kwa kufata sharia za kiislaam, haumzuii yeyote kufanya hivyo na ni mfumo mzuri tu na benki nyingi duniani wana vitengo vya Islamic Banking. Tena hata wewe unaweza kuufata kwani ni mfumo mzuri sana.

    Usiogope neno Islaam, maana yake ni kujisalimisha kwa Mwenyeezi Mungu.
     
  11. salito

    salito JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jaman kabla hujaonyesha udini ulionao jitahidi kuwa mwelewa kwanza halafu ndio uanzishe udini wako.
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kazi ya JK hii. Hiyo bank naichukia kuliko muuaji wa Albino.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    A public declaration of faith is a powerful way to reinforce your belief!
    by then...who said is a Muslim or christian?
     
  14. N

    N series Senior Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa wakikukwaza we cheki na benki nyingine bana, afrerall Dunia ni yako na chaguo ni lako, kama vipi kacheki na CRDB ili isijekuwa tabu kwa wakwe, mambo ya Tembo card/Master card
     
  15. M

    Mamatau Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusikaribishe dhana ya udini pasipostahiki!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Hii ni account maalumu kwa wacheza bao, madraft na kula kashata misikitini! Itakuwaje uweke pesa humo, bils shaka ni mapango mahususi wa kufadhili magaidi
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    :iamwithstupid:
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    UDINI huu umepangwa na JK .2015 watalia kilio cha mbwa koku.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu ni mkakati maalum alionao JK wa kuisilimisha nchi.
     
  20. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Mie nina mabanda ya "mkuu wa meza" naruhussiwa kufungua akaunti ya kiislamu?
     
Loading...