Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakieni Mwaka 2012 wenye Baraka

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LD, Dec 28, 2011.

  1. LD

    LD JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari za kwenu wana Chit chat, MMU na Wanasiasa, na hao wengine wachekeshaji, walalamikaji na wooooooooooooote wenye mapenzi mema na JF.

    Kusema ukweli tuna kila sababu ya kumshukuru Mungu kwa mema yake aliotujalia kwa kipindi chote cha mwaka huu unaoisha 2011.

    Mwaka ulikuwa na vipindi tofauti tofauti......lakini kila jambo na kila tukio na kila wakati una sababu na kusudi mbele za Mungu wetu.

    Tulipita kwenye wakati wa Furaha, tukapita kwenye wakati wa huzuni pia, Mfano wale waliofiwa na ndugu, jamaa na marafiki na hata ndugu zetu hapa JF wengine walitutangulia mbele ya haki;

    Kwa kumkumbuka mmoja kwa Niaba ya wengine 'CHENTUTU' Mungu amlaze mahali

    pema peponi AMINA.

    Kuna matukio mengi yalitokea na kutuathiri kama nchi, kama Familia na kama mtu mmoja mmoja. Dah yapo yale mengine ambayo ni la kwako binafsi hata mume/mke/mchumba/rafiki hana msaada isipokuwa Mungu peke yake.

    Kuna mengine ni ugonjwa, ajali, njaa na dhiki za hapa na pale. Mmmmh UKATA (Hela ilikuwa ngumu mmh sijui ni kwangu peke yangu?) Ila dah ukichenji elfu kumi saa 2 saa nane huna kitu :(

    Lakini tumshukuru Mungu kwa kuwa pamoja na yote ameendelea kutuachia uhai, na uzima na bado tunaishi na kwa Neema yake atatuwezesha kuingia Mwaka 2012.

    Yapo ya furaha pia....wengine wameoa, wameolewa, wamepata watoto, wamepata kazi, wamejenga nyumba, wamepata wachumba, wamenunua magari, wame..........................................mengi mengi tu tukitaja hayaishi. TUMSHUKURU Mungu kwa PAMOJA :)
    :A S 465::A S 465::A S 465::A S 465:

    Basi wapendwa katika jina la JF nawatakieni Miezi 12 ya FURAHA, wiki 52 za BARAKA, siku 366 za MAFANIKIO, masaa 8760 ya AFYA njema na dakika 525600 za AMANI. Ambazo kwa pamoja zinatengeneza mwaka 2012.

    Mbarikiwe nyooooooooooooooooote.............
    :A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465:..............:A S 465:


    LD
    :A S-coffee:
    :A S 465::A S 465:
     
  2. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante na kwako pia, ubarikiwe sana!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wish You The Best Of 2012....
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thankx and u too na tumshukuru Mungu kwa yote aliyotujalia mwaka huu na kumwomba atutangulie mwaka ujao
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thanx ubarikiwe sana
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asante, ubarikiwe pia.
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwakweli umesema kila kitu!
    Heri nyingi ziwe nawe pia.....
    Limwaka witiri lishaisha hili
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe huu ni witiri eeeh...umaokuja ni shufwa...mmmh hivi huu unaweza kuwa ni tasa pia?
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kila la Kheri LD, Na hopefully come 2012
    tutagongana mara kwa mara jamvini.


    BEST OF LUCK!


    BTW If you don't mind naomba chai namimi....
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chai Karibu Ashadii, kunywa hadi utosheke.

    Tuombe uzima tu, huku tutapigana vikumbo sana.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Ameen LD.... Vitafunwa nitapata Dear? Mie nahitaji na vitafunwa.... (if you don't mind) lol
     
Loading...