Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza shamba nusu eka mil 5

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mama cha, Oct 15, 2011.

  1. m

    mama cha Senior Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lipo lugwadu njia ya kwenda kongowe ya kama unaenda mkuranga unashuka mwembe mtengu karibu na fun city hakipitiwi na mradi wa mji mpya kigamboni karibu sana kama upo sereous cal0712769766
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mie nauza eka mia moja mkuranga kimanzi chana @ laki tano per eka
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Upande upi pale Kimanzi? Je kama unaelekea Mkelezange au upande wa Kilimahewa au kule walikodanganya kwamba wanataka kujenga makao makuu ya wilaya.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Bei hiyo kwa nusu eka ambapo ni shamba too expensive, kwa sabau nusu eka ni kipimo cha kiwanja cha kujenga nyumba yenye msongamano wa midiume density, sasa kwa anayetaka shamba kubwa mamilioni mangapi yatamtoka.

    Jaribu kuwa na biashara ya kiwango chenye uendana na hali halisi ya biashara za mashamba. Huko huko napata shamba la eka 10 chini ya bei yako ya nunu eka. Labda mgeni asiyejua atahamasika.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa bei ya wewe kuna dalili ya biashra kukukaa kichwani, naweza shawishika, lakini bei ya mtoa mada wala sihitaji hata kushauriana naye maana mh!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pale pale kwa mtendaji unavuka barabara kubwa bwawa jamaa wa gesi walipita wakachimbachimba na kuondoka

    its about 1KM from the main road........... jirani na wale wazee wa TRA group
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ungemalizia na sifa zake,ningekuunganisha na dogo moja anataka shamba, tayari ana trecta na planter. Nipe sifa za shamba lako nikuunganishe na dogo mpige jalamba. Mie nataka nielekee Mkelezange.
     
  8. m

    mama cha Senior Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua inategemea how potential is ua place? Kama hukubaliani na bei wenzako wanapakimbilia na ninachokwambia tayari zimeuzwa eka 4 upo hapo?
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Wanapakimbilia sio kwa sababu wanataka kufanya shughuli za shamba bali ni kufanya makazi, kwa sasa Dsm huwezi kupata shamba, ni viwanja. Kwa ukubwa wa nusu eka haliwezi kuwa shamba, itakuwa bustani.

    Kama ni kiwanja nakubaliana na wewe, kama ni shamba,nina wasiwasi, hapo chini kidogo Mkuranga, eka kumi unapata kwa milioni 4.
     
  10. m

    mama cha Senior Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may be translation c sahihi kwako, mimikwangu lilikua shamba na nauza c kwa ma2mizi ya kulima la hasha ni kwa makazi
     
  11. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hilo eneo bado halijafika hiyo bei,kwanza halijawa surveyed.Plan ya manispaa ya Temeke ni kupima maeneo yote ya kibada,mikwambe,eneo la Fun city,Toangoma mpaka kongowe.
    pesa wanachukua benki ,wanakupa fidia then unanunua square meter moja kwa elfu 7.hivyo basi Taadhari usinunue eneo ukaja lipwa fidia na serikali kwa muda mfupi ujao.Hilo ni Angalizo Tu.na kwa bei hiyo ya 5Mil. labda liwe ktk Main Road kwa ajili ya maduka au yard ya malori/petrol station.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,104
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Nyoosha maelezo,funcity na mwembe mtengu ni sehemu mbili tofauti kituo between kinaitwa kwa fundi baskeli(kwa pinda),sasa kipo maeneo gani na hapo?
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    bei hiyo mkuu, khaaaaaaaa! unaenda kuoa nini?
     
  14. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    MTM kimanzichana pamekaa vizuri kwa kilimo cha muhogo. ngoja nijifikirie then nitakuPM nione kama tunaweza kufanya biashara. Au kwa sababu utaleta trekta basi itabidi unikodishe nilime muhogo kidogo. hopefully tutaelewana!!
    je kuna misitu au ni majani tupu?
     
  15. M

    Malila JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mkuu Kanyagio,
    Udongo wa Kimanzi ni mzuri sana kwa kilimo,ww kusanya ngawila mara moja muone MTM, nilikuwa huko weekend ile. Na ka umeme kako njiani kanaelekea huko Kimanzi.
     
  16. m

    mama cha Senior Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we c mteja mjuaji mavi
     
Loading...