Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza shamba kibaha kwa mathias

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Johnson_Siame, Jul 25, 2012.

  1. J

    Johnson_Siame Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shamba ekari moja kwa bei ya million 5 maelewano yapo, lipo kibaha kwa mathias karibu na makao makuu ya chuo kikuu huria au open university, panaitwa viziwaziwa, ni umbali wa kama kilometre 4 toka barabara ya morogoro, kama upo tayari na unaitaji nicheki kwa namba hii...0652-110878
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kweli mi nataka shamba kuanzia eka 10 mpaka 30 (preferable)
    Kama una eka hizo au unamjua mtu mwenye eka hizo
    ningeomba tuwasiliane Asante
     
  3. J

    Johnson_Siame Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana simjui
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    OUT wasije baadaye kudai kuwa ni sehemu yao. Kuwa karibu na nguvu za serikali dhalimu kuna shida yake. Tuhakikishie hilo!
     
  5. J

    Johnson_Siame Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kuwa sababu ni karibu na chuo ndo hapa na hapo no, chuo kipo mbali kidogo, siwezi nikauza kitu uje upate matatizo, na kabla ya kununua si lazma ufike upaone
     
Loading...