Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza projector bei 200,000

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NEXTLEVEL, Oct 22, 2012.

  1. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    DLP INFOCUS X1, Kama kichwa cha habari kinavyojieleza ni projector ambayo bado iko safi bulb life bado,kiujumla ni nzuri kwa bei nafuu na hitaji hela ya haraka kama unahitaji ni PM. BEI NI Tsh. 200,000/-
     

    Attached Files:

  2. C

    Concrete JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pia utueleze vizuri umeiiba wapi ili sisi wanunuzi tuwe na tahadhari wakati tunaitumia.
     
  3. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Usiwe mwepesi wa kuhukumu,ninazo tatu nazote ziliagizwa nje so nauza moja kwa maamuzi yangu kwa kuwa naihitaji hela ya haraka, shida ya baadhi ya Wabongo nikuhukumu ukiwekekewa bei juu kelele ikiwa chini sana napo kelele jamani kazi sana. Haya tangaza nchi nzima huyo aliyeibiwa ajitokeze na document zake.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
  6. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Yes Amazan.com ni nje ndugu yangu ukiweka usafirishaji na gharama nyingine ina kuwa ngapi? pia bei yangu ni Laki2
     
  7. W

    Wimana JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Unapatikana wapi? Nataka niangalie uwezekano wa kukufikia.
     
  8. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Ndugu bei ya $200 ni ya AMAZON siyo yangu? Mimi yakwangu ipo nyumbani hata leo ukitaka unachukua,mimi niko Dar. Pia kwa ushauri tu Amazon @ Usd $200 ukijumlisha na usafirishaji na gharama nyingine utaikuta kwenye Laki4 na zaidi mpaka inakufukia wakati zote ni used na pia kuna risk ya kutopata mzigo wako wakati hapa unaangalia unatest unaridhika ndo unalipia,bei yakitanzania na unachukulia nyumbani ili kama kunashida waweza kurudi tukaangalia tatizo.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    mbona picha ni ileile?

    Hii ya amazon

    [​IMG]

    Na hii ya kwako

    [​IMG]

     
  10. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60

    Kaka nilikuwa sijakuelewa picha mimi nimeweka kwa kutumia model coz ilivyo kwa muonekano ni exactly lkini yangu sina camera hapa ungekuwa facebook waweza thibitisha kwenye picha zangu

    Ukiangalia vizuri kwenye kabati.
     

    Attached Files:

    • pr.jpg
      pr.jpg
      File size:
      62.8 KB
      Views:
      38
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280

    Ok all the best
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aseeee........
     
  13. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wasikuzengue we chek pm nkupe ela yko
     
  14. n

    nasri Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bado ipo! au umeshauza
     
  15. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi naihitaji hii projector leo hii hii na my 4ne no# icheki kwenye me naku Pm......inbox
     
Loading...