Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Miti ya Muarobaini iliyokomaa kwa matumizi ya mbao/mkaa !!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Senior Boss, Feb 26, 2012.

  1. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Hello JF,
    Nina miti yangu ya mwarobaini. Nafkiria kuikata niiuze kwa kweli imekomaa sana na inaweza tumiwa kwa ajili ya mbao au mkaa. Nilikuwa naomba wadau mnisadie kukadaria thamani yake each in Tshs ili ni estimate faida/hasara zake. Kuhusu eneo husika ni private owned.

    Shukrani.
     
  2. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nasikia mbao zake ni kama Mninga,ila advantage yake ni kwamba hazigongwi kabisa. Na mimi ninayo ila haijakomaa sana.Ukipata mteja komaa,nasikia ni mali kweli kweli.
     
  3. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Thanx mkuu.....lakini nahitaj kujua thamani yake ili nijue ntambana vp anae nunua....najua ni mali sana kuna mahala kuna heka nyingi sana kuna mpango wa kukata miarobaini yote cz wana mchakato wa kufanya construction.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    what is the approximate diameter of the trunk of your trees
     
  5. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    well cjapima but ni kama tairi ya gari ndogo eg. mark II grande....alaf urefu wa unene kwenda juu ni kama 6.5 au 7 feet...then una split in branches ambazo nazo ni nene pia kama nguzo ya umeme. Uko katka hali nzuri kwa kweli !!
     
Loading...