Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Lamborghin Gullardo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by emilwayne, Mar 9, 2012.

  1. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cc 6000, nimetumia 1 year and niya 2009 and bei ni 1.9 billion for more details email me on emilrama@gmail.com
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka hii ulikuwa unaendeshea barabara zipi?.....Daaa, nilkuwa sijasoma bei, ni 1.9Billion pesa ya Tanzania? bei ya kununua hii kitu mbona ni around 200,000USD ikiwa mbele, ukijumlisha nauli na kodi sidhani kama itafika M900!!! Hata hivyo kama kweli unalo hili JINI ANASA hapo kwako kwa ajili ya kutembelea tu nakuamkia SHKAMOOO!
     
  3. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nlikutembelea tuu, mm nilinunua 1,100,000
     
  4. georgebest

    georgebest Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana mbona hio sio lamborghini gallardo.
     
  5. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unataka kununua njoo ulione kama cyo gullardo
     
  6. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Namba zake ni T....ARY alafu iwe ni model ya 2009 dah Sijui. Alafu wewe uliingiza mwaka gani?
     
  7. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe usiniulize maswali ambayo hayana maana, njoo ulione ukiridhika uondoke nalo hapa cwezi kuweka data zake zote
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duuu labda mtoto wa zakharia atainunua..
     
  9. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha! Acha utani,jiamini
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kuna watu wana pesa tanzania jamani heee....wewe mkaka ukiuza nigawie tumilioni kadhaaa na mie nimiliki japo kashamba,kha.
     
  11. M

    MaMkubwa1 Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Too high strung and too low slung of our roads!!! .... not to mention the high risk of the uninsured TZNs smashing into it when brakes fail ......
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    mmh,mzee ile biashara yetu ya kilo mbili vp mbona ulilamba chochoro?
    Hamna biashara hapa wakuu twendeni sredi zingine
     
  13. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha! Usijali
     
  14. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili mimi nlikuwa na drve barabara ya masaki and mikocheni only now na2mia hummer h3 popote
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Bei ya mwisho kabisa ? Hapo umeua sana. Niliiona arusha january sijui ndio yenyewe ?
     
  16. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yep ni mm
     
  17. georgebest

    georgebest Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana mi nasoma mwaka wa 5 sasa kwenye Ferrari high school ya modena(italy) na kiwanda cha lamborghini hakiko mbali sana na mwaka jana nimefanya field pale na tunasoma kuhusu haya super car, hio sio gallardo sababu gallardo ya mwaka 2009 haina exhaust moja kati kati maximum hio inaweza kua lamborghini murcelago lakini sio gallardo. Halafu lamborghini hana model inayoitwa "gullardo", anatengeneza model kama gallardo, murcelago, diablo, miura, reventon, aventador, urraco. Hio inaweza kua ya kichina. Nenda kaangalie kwenye google na angalia picha za model ya lamborghini gallardo.
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,465
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Acha masikhara wewe, hiyo bei ya Mchina nini?
    Mbona zipo nyingi tu tena brand new bei haizidi hata $400000,
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,102
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mkuu mtu mwenye mambo kama hayo hawezi kabisa kuja kupiga kelele humu JF,ila shukran unatupa changamoto wote,sisi na wewe kwamba iweje watu wengine(sio wewe) wamiliki mikoko kama hyo? Mkuu na uhakika asimila 5000 hauna Hummer,lamboghin wala hata collora ya 1992!!! Kama unabisha nita-upload
    details za huyo mwenye gari

    T 526 ARY
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    This is funny
     
Loading...