Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kuku wa kienyeji-tabata kinyerezi.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by DonM, Sep 7, 2012.

  1. D

    DonM Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninauza kuku wa kienyeji wenye uzito kuanzia 1kg mpaka 1.5kg...Bei kwa kuku ni Tsh 14,000/=.Kuku wapo wengi...Kwa mawasiliano 0712-164153,0717-012395
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa.mayai unayo?weka basi na picha
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    picha ya mayai au kuku!
     
  4. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nahtaj mayai ya bata ntapata
     
  5. D

    DonM Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mayai ya bata hakuna ndugu,ninao kuku tu...
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    asanteh mkuu ntakutafuta.....v
    ipi hii ni bei ya reja reja au ya jumla??
     
  7. D

    DonM Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo mkuu ni bei ya rejareja...kuku wanaridhisha.
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sasa huu ni ujinga mtadaije picha na mayai kwa ni wewe hujui kuku walivyo na mayai talivyo na ameshasema uzito wacheni mazoea ya picha picha tomaso wakubwa
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    aiss povu ulilonitolea hata sijui ulikuwa na hamu ya kulitoa,au hukujua wa kumtolea hilo povu!!!!umefuatilia vizuri michango iliyotolewa,au umeamua kutoa povu lako tu!!mimi nilikuwa namuuliza huyo aliyekuwa anataka picha lkn umenitolea povu hadi natamani nikutukane!
     
Loading...