Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza gari yangu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kahtan Ahmed, Aug 24, 2011.

  1. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Jamani nauza gari yangu aina ya super custom maisha magumu imenishinda nauza mil 7 tu ipo fresh haina tatizo lolote natumia mpaka sasa! kwa maelezo zaido piga hata 0712212220
     
  2. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Pia nauza gari yangu aina ya rosa kwa daladala ipo fresh inapiga kazi mpaka sasa inasanya mwenge-bunju bei mil 25 ipo poa kabisa! kwa mawasiliano piga hapa 0712212220
     
  3. M

    MrBiggs Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nauza TVS KING yangu bado ipo poa sana.Mawasiliano:0713698405
     
  4. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    he! kumbe na we unanjaa kama mimi?
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hii kitu Bajaj mkuu?
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ungetuwekea picha ingesaidia sana watu kufanya uamuzi. Pia ungeweka maelezo mengine kama aina ya nishati inayotumia, ukubwa wa engine, imetengenezwa mwaka gani, umeitumia kwa muda gani, n.k.
     
  7. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    sio tatizo subiri nijipange niwawekee na picha na hayo maelezo!
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe utakuwa dalali mana thread nyingine unapangisha magorofa manzese
     
  9. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    dalali hasemi maeneo ni wapi mana wenziwe watampiga bao ila mm ndio mwenyewe njooni mumuulize hata nani madalali wanapandisha sana bei za vitu ila nyie njooni kama nyumba sio ya kaka angu ni ya baba angu!
     
  10. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    sijawhi toa hizo tread
     
  11. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Picha Tafadhari.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kha! sasa unauza na maghorofa ya baba na kaka? mnagawana urithi kabla eeh? nakutania mwaya,pole kwa kupigika.na mie nimepigika,otherwise ningekutoa
    <br />
    <br />
     
  13. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    lakini ni mali za baba angu sio za babako kama na we wataka kupewa ongea na watu uvae viatu
     
  14. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa ukiuza urithi watoto wako watarithi nini? utamaduni wetu ni kurithishana....
     
  15. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe mkuu mbona unauza vitu vingi sana manzese, magari mashamba kigamboni kibaha ....... Unatupa mashaka au unataka kufa!
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni manual au auto?
    <br />
    <br />
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dalali huyo!
    <br />
    <br />
     
  18. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    nauza kwasababu ni vya kwangu wala sio vyenu na nyie uzeni wala sitowabugudhi au mnaona mi nitapata sana! waswahili ndio mlivyo ingekua kule ulaya kwetu fresh tuu! maana inaeleweka kama kila mwisho wa mwaka wanabadilisha vitu!
     
  19. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hahahaa; jamani msimuudhi dalali!
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hataki kuitwa dalali, yeye anauza mali ya baba na kaka tu! lolest
     
Loading...