Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naumizwa na hii harufu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Apr 7, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nimekaa bar naangalia show amekuja mwanamke na njemba wamekaa meza ya jirani wananuka harufu ya condom sijui jamaa limetafunia kwenye gari au pagale yaani hata show sifaidi nimeharibiwa utulivu.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh acha kutunga hadithi...condom zinanukaje mpaka mtu wa meza ya jirani usikie?
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hama, waachie meza..!
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Neema hujambo mama? Heri ya Pasaka
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    asante na wewe pia,mie sijambo sijui wewe?
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumbe zina harufu?
     
  7. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Na kinachozuia wewe usiondoke pale ni nini?
     
  8. L

    Lady G JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heri ya pasaka wapendwa
     
  9. T

    TA MSHAIJA Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaana hiyo sehemu imebana kiasi kwamba hakuna sehemu ya kuamia?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna siku ntawauliza 'sijapiga mswaki ntanuka mdomo?'
     
  11. D

    Don Calvino Senior Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe inaonekana hujazoea kutumia,mwendo wa dry.
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    Heri ya pasaka
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmh ndio kwanza nisikie.
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ziba pua kwa pamba
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    repoti abuse..; inaonekana jamaa bado kavaa condom iliyotumika...
     
  16. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    May be its true, Condom za 3 bomba huwa zinatoa harufu sana, kama una mke, na ni mwingi wa part time nje, usijaribu zitakuumbua na hasa kama huwa unazitumia nyumbani na wife.....
     
Loading...