Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza nape ametumwa na nani na je anajenga au anaua ataweza kukausha bahari ya ufisadi ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpopo, May 5, 2011.

  1. m

    mpopo New Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninashangaa sana kabwana mdogo kametoka masasi kameibukia dodoma, ccm kuna bahari ya ufisadi Nape anakuja na dekio na ameanza kunywea mara ooo hatukutoa siku tisin mara ooo hatuna majina sasa yatakutokea puani mtoto
     
Loading...