Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza hiviiiii kuna haja ya kuwepo chombo hiki cha serikali?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Matokeo1, Oct 19, 2012.

  1. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hihii tume ya utumishi ya ajira sina imani nayo ndugu zangu, naona yule mshikaji corruption yupo kabisa, maana mchakato wa interview na kufaulu wengi wanaopata zile nafasi zenye maziwa na asali ni watoto wa washua tu, sisi watoto wa wakulima ni maafisa kata, watendaji wa vijiji, tena upate kwa mbinde, na utazipata pale watoto wa kishua wanapozikataa. da!
     
  2. n

    nash koba Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo ivyo mwana, km vip tuombe membership ktk koo zao tupate kazi alafu badae tuwatose
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hah hah hah,,,ununue jina la ukoo kwa mda ili upate ajira.
    haya nash koba, ungeachagua ukoo upi ambao unadhani kwa kutumia jina hilo wala huitaji tena kimemo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uongo mtupu huu. Sio lazima uanzishe topic yako humu JF, naona unalazimisha mambo
     
  5. Candy kisses

    Candy kisses JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    we huna vigezo acha majungu
     
  6. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka inaelekea we ni mgeni wa TANZANIA hii laiti ugejua jinsi kazi zinavyotolewa kwa kujuana, na undugu usinge ongea hivyo, hata wengi walioko makazini ukiwauliza ulipataje hii kazi utasikia ni (mchongo tu kaka) we kama umesoma chuo na watoto wa vigogo hebu waulizie wako wapi na wanafanya nini then tupe jibu.
     
  7. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sintashanga sana kwa jibu lako maana kwa sisi wabongo tunategemea sana riport kama zile za mauaji ya mwandishi wa chanel teni.
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kupata badilisha jina.....waweza jiita Matokeo Membe au Matokeo Lowasa au Matokeo Tibaijuka..utapata tu hapo hata kama interview umefeli
     
  9. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    acha uongo na majungu!
    kama ujapata kazi! endelea kusubiri zamu yako ifike sio kulalama na kulaani watu!
    ata mungu apendi! yaani sisi kila siku tu tunalalamika watoto wa vigogo!
    hii inaweza kusababisha sisi kukusa kazi sababu ya kulaani watu wasiousika kutukandamiza
     
  10. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anajiita Obama wa Bongo anafanya kazi seretariat ya ajira ndo maana topic yeyote yenye ukweli ya upendeleo unaofanywa na hii taasisi hutoka mabovu kwa kuitetea. Kijana gan? Usionea huruma watanzania wenzako? Ukishiba angalia wengine wenye njaa wasiokuwa na fursa
     
  11. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usibadilishe mada, hoja yako ya msingi inasema hivi "Hihii tume ya utumishi ya ajira sina imani nayo ndugu zangu, naona yule mshikaji corruption yupo kabisa, maana mchakato wa interview na kufaulu wengi wanaopata zile nafasi zenye maziwa na asali ni watoto wa washua tu, sisi watoto wa wakulima ni maafisa kata, watendaji wa vijiji, tena upate kwa mbinde, na utazipata pale watoto wa kishua wanapozikataa. da!"

    Ni kweli ajira Tz ni za kujuana lakini si kwa staili hiyo uliyoandika hapo kwenye red. Kwingine ila sio tume ya ajira. mimi nawafahamu wengi wametoka kupitia tume ya ajira na si vogogo wala watoto wa vigogo. Ila ni bright tangu shule
     
  12. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Me mwenyewe nasubira zamu yangu na sina presha!.
    Najiandaa kisawasawa kwa usaili....
     
  13. kine

    kine Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wewe ni sisimu halafu ni mtoto wa kigogo mm nakufahamu a mpaka z
     
  14. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nashindwa kumwelewa mkuu, maana hii tume wangekua wazi ili tuwaamini zaidi, wangetoa shortlist yote ya nafasi zote walizotangaza kisha waanze kuwaita kwa makundi kama wanavyoita sasa, hapo tungejua tunasubiria kwa interview au lah! maana tunakonda kwa kusubiria kitu ambacho hatujui hatima yake, inatesaga sana.
     
  15. m

    mafanikio Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    jamani saa nyingine tunalishana ujinga kwa kupenda majungu na chuki binafsi sasa tukipata pa kupumulia basi tunamwaga sumu kibao, hivi kweli kwa sie tulioko dar es salaam ni wangapi tumewahi kwenda kwenye ofisi zao kuuliza A, B, C na kukosa majibu ya kuridhisha kabla hatujaja huku kwenye mitandao ya kijamii? sasa naomba niwaambie pale kuna kitengo cha mawasiliano serikalini na moja ya kazi ya kitengo hicho ni kuwasaidia watu wanaotafuta kazi serikalini kupata taarifa sahihi wakati wote na kama hatuwezi basi waandikie hoja zako watakujibu kwani nimeona katika magazeti mbalimbali hata yale yasiofahamika sana mimi wiki mbili zilizopita niliona majibu ya hoja kwenye gazeti la changamoto kama walivyoweka kufanya mahojiano na katibu wa tume hiyo, pia kwenye mtandao wao wamekuwa wakitoa majibu mbalimbali. kwa kusaidia nimeuliza anwani kama una hoja na unapenda kupata majibu kwa haraka bila kupitia njia ya malalamiko tumia gcu@ajira.go.tz watakujibu kwani mimi wamekuwa wakinijibu kila swali nililouliza kwenye kitengo hicho, ukishindwa watembelee pale maktaba kuu ya taifa wako gorofa ya pili kama sikosei, ni haki yako ila usijekwenda usiku au alfajiri au jumamosi na jumapili alafu ukasema nimekuta pamefungwa chunguza masaaa ya kazi.
     
  16. f

    fsc0208 Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tuombe Mungu
     
  17. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    aahaaaaa unachekesha mkuu ! ila ni kweli...............mimi mtoto wa kigogo wa chadema! mzee ni mjumbe wa kata/tawi la ngurdotosombetini ,wilaya mjini magharibi mkoa wa kaskazini ungujaata mimi pia nakufahamu situlikuwa wote sua 2005 na tuliishii pamoja mabibo hostelvp? ulishapata kazi maana ile course yako ya bcom engeneering in mass communication! ilikuwa markertable sana enzi zile!
     
  18. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Na kwsbb yy kapata bila kuhangaika,ndo maana anatetea...angekua amekaa mtaani km wengine hapa,imagine since 2010,hata hyo interview kuitwa bahati.....asingesema
     
  19. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 2,933
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    hivi gpa nayo si inahusika ktk kuitwa kwwny interview ama?
     
  20. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Obama wa Bongo kama umeshaajiriwa shukuru Mungu lakini kweli pale TaESA pana mambo pale. Yule mteuliwa ni swahiba wa mteua kwa hiyo lazima ajaze watoto wa HIGH TABLE.
    Kisha nimegeuka mwalimu kidogo kwenye mada yako hapo juu angalia herufi hizo nyekundu.
     
Loading...