Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natoa rai kwa wanaomtumia Dr. Benson Bana wa UDSM kutoa analysis za kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chaimaharage, Apr 26, 2012.

  1. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa mara zote hatoi analysis halisi kwa jambo husika bali upotoshaji.Jiulizeni report zake za REDET,maoni yake kwa jambo lolote la kisiasa hata kama unajua hali halisi atasema tofauti.Mfano anaposema wanaoleta hoja ya kumng'oa PM ni makosa kuishinikiza serikali.Ndiyo maana magazeti kama UHURU wana kimbilia kwake sababu wanajua ataficha ukweli.Tunataka watu kama Prof.Shivji ndio watoe analysis zao manake tunajua weledi wao,lakini siyo huyu KUWADI.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nakuunga mkono 100% huyu jamaa ni mwizi kuliko hata mijambazi kwasababu anatumia resources za taifa kutuletea matokeo ya tafiti za uongo ili mradi afurahishe kikundi Fulani cha watu
     
  3. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana WAAFRIKA tunadharauliwa maana hata msomi anatoa hoja za wasiosoma.. Kwa hiyo dr Bana anataka kutuambia kuwa hata katiba yetu imekosea kuweka utaratibu wa kumuondoa PM?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hayat Prof Chachage aliwah kuandika kitabu kinaitwa MAKUWADI WA SOKO HURIA,huyu Dr me namjumuisha kwenye lile kundi la MAKUWADI WA DEM0KRASIA FAKE
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hivi synovate wapo wap?nimezmic tafit zao za umaarufu wa j.k na ccm!
     
  6. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ukiona hivyo ujue anajiandaa kugombea ubunge kupitia CCM.
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huyu Jamaa naye ni janga la Taifa..
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Halafu anatakiwa kufungwa na baadae kunyongwa kwani huwa anaiingiza serekali kwenye hasara kubwa wakati wa kutumia hizo tafiti za uongo kuleta maendeleo inashindikana
     
  9. dallazz

    dallazz Senior Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu jamaa anajip[endekeza sana ccm
     
  10. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Believe you me, Benson Bana ni disgrace kwa chuo kikuu - UDSM! Binafsi sishangai kwa chuo hiki kutoa baadhi ya wanafunzi wenye uwezo mdogo wa kushindana katika soko kama chuo kina waalimu aina ya Benson Bana.....Na kwa uwazi kabisa nasema tunahitaji kama nchi kuwa na taratibu nzuri zaidi za kapata viongozi wa kitaasisi, wanasiasa nk...tabia tunayoiona kwa huyu anayedaiwa kuwa ni mhadhiiri mwandamizi ni juhudi zake kujipendekeza ili aonekane na watawala na hatimaye kupewe cheo au madaraka...

    Nasema ni taratibu mibaya kutokana na ukweli kuwa teuzi nyingi hufanyika kutokana na jinsi gani watu wanajipendekeza kwa watawala...simply put ni njaa tu.. Yuko mwingine anaitwa Magamba of late amekuwa unprofessional...Mkuu wa chuo sasa UDSM alipatikana kutokana na kjibainisha na watawala na si competence ktk leadership...the list goes on...wakuu wa wilaya, mikoa mashirika nk.
     
  11. I

    Ilongailunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 1,059
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi yupo STARTV, anatoa analysis,mtu amepoteza mvuto lakini bado wanamtumia.
     
  12. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    ni kweli hii ni takataka iliyosomeshwa na taifa sasa kawa traitor,anasaidia kufunika kinyesi kwa bakuli,atapona siku moja ,mnafiki mkubwa sana ni takataka ya kuondoa,hawa ndio watakuwa wa kwanza kuchinjwa mambo yatakapokuwa mambo.
     
  13. M

    MwanzoMugumu Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasomi kama akina dr.bana ni janga la kitaifa, wana-jf msiwe na shaka siku taifa lilikombolewa tunaanza nao. Muangalieni yuko star tv anazungumzia mambo ya muungano opotoshaji mtupu eti sera ya majimbo italeta ukabila na kudhoofisha juhudi za utaifa. Jamaa wa hovyo huyu, hatwambii mpaka sasa kwanini taifa limefika hapa tulipo na muundo huu wa serikali tulionao. Anakera kwa ufupi
     
  14. C

    Claxane Senior Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Udakitari kapewa na magamba. Anabaki kutumia ms kufikiri, kumfaidisha bwana
     
  15. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Bana Benson naona ni sawa na malaya tu ila tofauti ni kwamba ana PHD tu ndicho anachowazidi wale malaya wengine wa Kinondoni Makaburini au Ohio street. Yuko tayari kulala na mwanaume yeyote ali mradi anapata shibe yake
     
  16. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli mtupu kwa 100%
     
  17. k

    kayumba JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyu "the so called Msomi" ana matatizo ya ki****. Hivi kweli kwa upeo wake ameona wabunge wamekurupuka kuishinikiza serikali?


    Wabunge wamefika hapo baada ya kuona serikali haifanyi lolote kwa miaka nenda rudi. Labda tujikushe kidogo ili wote tupime uwezo wa huyo "msomi wenu".

    Serikali ilivyopewa maazimio dhidi ya waliohusika na Richmond ilifanya nini?, maazimio ya ripoti ya Jairo yalifanyiwa nini? na wizi uliokuwa unaendelea kwa mujibu wa ripot za CAG za huko nyuma umekuwa ukifanyiwa nini? Alaf anakuja huyo jamaa anayejiita msomi eti "si vizuri wabunge kuishinikiza serikali?" huyu si mzima.

    Maendeleo yetu yatakuja pale waTz tutakapotambua kuwa watu wa hivi si wasomi, na mbaya zaidi utasikia watu wenye upeo wa hivi wanapewa vitengo muhimu waviendeshe. Alafu tuseme kuna kupata maendeleo!!!!!!!!!!
     
  18. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nashauri Bana apimwe na akili, nahisi hazimtoshi.
     
  19. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hivi hakuna wa kumpa dawa hapa JF kwa kuanika uozo alioufanya UDSM? nagalia kina Rwakatare, alipopata dawa ya JF kumulika kaufisani kake sasa katulia tuliii.. mliopo UDSM, wekeni dataz za huyu mgosi...ifike wakati ajione kuwa nae si bora na kuwa ni domo kaya tu
     
  20. s

    slufay JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Toeni comments zenye logic si lugha kali ya matusi vile vile msomi siku zote lazima ukubali mitazamo tofauti hata kama haiwafurashi wote''(Prof. Shivji - Kigoda cha mwalimu
     
Loading...